എം.ഡി.എം.എയുമായി ഓട്ടോഡ്രൈവർ അറസ്റ്റിൽ

 

നീ​ലേ​ശ്വ​രം: മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്നു​വേ​ട്ട ശ​ക്ത​മാ​ക്കി​യ​തി​ന്റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ നീ​ലേ​ശ്വ​രം പൊ​ലീ​സ് ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ കെ. ​പ്രേം​സ​ദ​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ നെ​ടു​ങ്ക​ണ്ട​യി​ൽ വാ​ഹ​ന പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്കി​ടെ എം.​ഡി.​എം.​എ​യു​മാ​യി ഓ​ട്ടോ ഡ്രൈ​വ​ർ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ. പ​ട​ന്ന​ക്കാ​ട് അ​ന​ന്തം​പ​ള്ള​യി​ലെ ലാ​ലു എ​ന്ന ഷി​ജു​വി​നെ​യാ​ണ് എം.​ഡി.​എം.​എ​യു​മാ​യി പൊ​ലീ​സ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ​യു​ടെ ഡാ​ഷ്ബോ​ർ​ഡി​ൽ​ നി​ന്ന് സി​ഗ​ര​റ്റ് പാ​ക്ക​റ്റി​ൽ സൂ​ക്ഷി​ച്ച നി​ല​യി​ൽ എം.​ഡി.​എം.​എ ക​ണ്ടെ​ത്തി. എ​സ്.​ഐ കെ. ​ശ്രീ​ജേ​ഷ്, സീ​നി​യ​ർ സി​വി​ൽ പൊ​ലീ​സ് ഓ​ഫി​സ​ർ പി. ​ആ​ന​ന്ദ കൃ​ഷ്ണ​ൻ, പി.​കെ. ഗീ​രീ​ശ​ൻ, എം.​വി. കു​ഞ്ഞ​ബ്ദു​ല്ല, വി​നോ​ദ് കോ​ടോ​ത്ത്, പ്ര​ദീ​പ​ൻ കോ​തോ​ളി എ​ന്നി​വ​രും സം​ഘ​ത്തി​ൽ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *