അയൽവാസിയായ ഗൃ​ഹ​നാ​ഥ​ന് കൊട്ടേഷൻ കൊടുത്ത സം​ഭ​വം: അ​മ്മ​യും മ​ക​ളും ഒ​ളി​വി​ല്‍

തൊ​ടു​പു​ഴ: പ്ര​ഭാ​ത സ​വാ​രി​ക്കി​റ​ങ്ങി​യ ഗൃ​ഹ​നാ​ഥ​നെ മു​ള​കു​പൊ​ടി​യെ​റി​ഞ്ഞ് ആ​ക്ര​മി​ക്കാ​ന്‍ ക്വ​ട്ടേ​ഷ​ന്‍ ന​ല്‍​കി​യ കേസിൽ പ്രതികളായ അ​മ്മ​യും മ​ക​ളും ഒ​ളി​വി​ല്‍. തൊ​ടു​പു​ഴ ഇ​ഞ്ചി​യാ​നി പു​റ​ക്കാ​ട്ട് ഓ​മ​ന​ക്കു​ട്ടൻ എന്ന 44-കാരനെ കൊട്ടേഷൻ കൊടുത്ത് കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ച കേസിൽ ഇ​ഞ്ചി​യാ​നി കു​റ​വ​ന്‍​പ​റ​മ്പി​ല്‍ മി​ല്‍​ക്ക, മ​ക​ള്‍ അ​നീ​റ്റ എ​ന്നി​വ​ര്‍​ക്കാ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ഊ​ര്‍​ജി​ത​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്. ഓ​മ​ന​ക്കു​ട്ട​നോ​ടു​ള്ള മുൻവൈരാഗ്യം കാരണം കാ​ല്‍ ത​ല്ലി​യൊ​ടി​ക്കാ​നാണു അ​യ​ല്‍​വാ​സി​യാ​യ മി​ല്‍​ക്ക​യും മ​ക​ള്‍ അ​നീ​റ്റ​യും ചേർന്ന് കൊട്ടേഷൻ നൽകിയത്. സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ കൊ​ച്ചി​യി​ലെ ക്വ​ട്ടേ​ഷ​ന്‍ സം​ഘാ​ഗ​ങ്ങ​ളും പ​ത്തോ​ളം ക്രി​മി​ന​ല്‍ കേ​സു​ക​ളി​ല്‍ പ്ര​തി​ക​ളു​മാ​യ ചേ​രാ​ന​ല്ലൂ​ര്‍ അ​മ്പ​ല​ക്ക​ട​വ് ചൂ​ര​പ്പ​റ​മ്പി​ല്‍ സ​ന്ദീ​പ് (27), വ​രാ​പ്പു​ഴ മു​ട്ടി​ന​കം ചു​ള്ളി​പ്പ​റ​മ്പി​ല്‍ ശ്രീ​ജി​ത്ത് (25) എ​ന്നി​വ​രെ ചേ​രാ​ന​ല്ലൂ​ര്‍ പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ തൊ​ടു​പു​ഴ പോ​ലീ​സ് നേരത്തെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തി​രു​ന്നു.

ഏ​പ്രി​ൽ 26-നാ​യി​രു​ന്നു സം​ഭ​വം. വീ​ടി​നു സ​മീ​പ​മു​ള്ള ഇ​ട​റോ​ഡി​ല്‍ കൂ​ടി ന​ട​ന്നു​വ​രി​ക​യാ​യി​രു​ന്ന ഓ​മ​ന​ക്കു​ട്ട​നെ സ്‌​കൂ​ട്ട​റി​ലെ​ത്തി​യ പ്ര​തി​ക​ള്‍ ആ​ക്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​ട​തു​കാ​ലി​ന് ക​ല്ലി​നി​ടി​ച്ചു പ​രി​ക്കേ​ല്‍​പ്പി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. ഓ​മ​ന​ക്കു​ട്ട​ന്‍റെ കൈ​യി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന മൊ​ബൈ​ല്‍ ഫോ​ണ്‍ പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്താ​ണ് പ്ര​തി​ക​ള്‍ ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ട​ത്. പ്ര​തി​ക​ള്‍ വാ​ഹ​ന​ത്തി​ല്‍ ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടു​ന്ന​തി​ന്‍റെ സി​സി​ടി​വി ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ള്‍ പോ​ലീ​സി​നു ല​ഭി​ച്ചി​രു​ന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *