ബി​ഹാ​റി​ൽ 1.78 ല​ക്ഷം അ​ധ്യാ​പ​ക​ നിയമനം

പാ​റ്റ്ന: സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് 1.78 ല​ക്ഷം അ​ധ്യാ​പ​ക​രെ നി​യ​മി​ക്കാ​നു​ള്ള നി​ർ​ദേ​ശ​ത്തി​ന് ബീ​ഹാ​ർ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ അം​ഗീ​കാ​രം ന​ൽ​കി. പ്രൈ​മ​റി​യി​ൽ 85,477 ഉം, ​മി​ഡി​ൽ ക്ലാ​സു​ക​ളി​ൽ 1,745 ഉം, ​ഹൈ​സ്കൂ​ളി​ൽ 90,804 ഉം ​അ​ധ്യാ​പ​ക​രെ​യാ​ണ് നി​യ​മി​ക്കു​ന്ന​ത്. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​തീ​ഷ് കു​മാ​റി​ന്‍റെ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത​യി​ൽ ചേ​ർ​ന്ന മ​ന്ത്രി​സ​ഭാ യോ​ഗ​മാ​ണ് അം​ഗീ​കാ​രം ന​ൽ​കി​യ​ത്. ബി​ഹാ​ർ പ​ബ്ലി​ക് സ​ർ​വീ​സ് ക​മ്മീ​ഷ​നാ​ണ് നി​യ​മ​നം നടത്തുന്നത്.

വി​വി​ധ ക്ലാ​സു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് 1.78 ല​ക്ഷം അ​ധ്യാ​പ​ക​രെ റി​ക്രൂ​ട്ട് ചെ​യ്യാ​നു​ള്ള നി​ർ​ദേ​ശ​ത്തി​ന് മ​ന്ത്രി​സ​ഭ അം​ഗീ​കാ​രം ന​ൽ​കി​യ​താ​യി അ​ഡീ​ഷ​ണ​ൽ ചീ​ഫ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി എ​സ്. സി​ദ്ധാ​ർ​ഥ പ​റ​ഞ്ഞു. മു​ഴു​വ​ൻ നി​യ​മ​ന​വും ഈ ​വ​ർ​ഷാ​വ​സാ​ന​ത്തോ​ടെ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *