കൊ​ളം​ബോ​യി​ൽ സു​ര​ക്ഷാ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ന്‍റെ വെ​ടി​യേ​റ്റ് എ​ട്ട്പേ​ർ​ക്ക് പ​രി​ക്ക്

 

കൊ​ളം​ബോ: ശ്രീ​ല​ങ്ക​യി​ലെ കൊ​ളം​ബോ​യി​ൽ സു​ര​ക്ഷാ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ന്‍റെ വെ​ടി​യേ​റ്റ് മൂ​ന്ന് സ്ത്രീ​ക​ൾ ഉ​ൾ​പ്പ​ടെ എ​ട്ട് പേ​ർ​ക്ക് പ​രി​ക്കേ​റ്റു. കൊ​ളം​ബോ ഹാ​ർ​ബ​റി​ന്‍റെ ഗേ​റ്റ് 06 ന് ​സ​മീ​പ​മാ​ണ് സം​ഭ​വം നടന്നത്. പ​രി​ക്കേ​റ്റ എ​ട്ടു​പേ​രെ​യും കൊ​ളം​ബോ നാ​ഷ​ണ​ൽ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. വെ​ടി​യേ​റ്റ​വ​രി​ൽ നാ​ലു​പേ​രു​ടെ ആ​രോ​ഗ്യ​നി​ല തൃ​പ്തി​ക​ര​മാ​ണ്.

എ​ക്സ്പ്ര​സ് വേ​യു​ടെ റോ​ഡ് നി​ർ​മാ​ണ​സ്ഥ​ല​ത്തു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന സു​ര​ക്ഷാ​ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​നാ​ണ് വെ​ടി​യു​തി​ർ​ത്ത​ത്. റോ​ഡ് നി​ർ​മാ​ണം ന​ട​ന്ന സ്ഥ​ല​ത്ത് നി​ന്നും ഇ​രു​മ്പ് മോ​ഷ്ടി​ക്കാ​നെ​ത്തി​യ ര​ണ്ടു​പേ​രെ ബ്ലു​മെ​ൻ​ഡ​ൽ സ്ട്രീ​റ്റി​ൽ ഒ​രു സം​ഘ​മാ​ളു​ക​ൾ തടയുകയും ഇ​തി​നി​ടെ മ​റ്റൊ​രു സു​ര​ക്ഷാ​ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​ന്‍റെ പ​ക്ക​ൽ നി​ന്നും തോ​ക്ക് പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച ജ​ന​ക്കൂ​ട്ട​ത്തി​ന് നേ​ർ​ക്ക് ഇയാൾ നി​റ​യൊ​ഴി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ ഫോ​ർ​ഷോ​ർ പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *