പ്രാ​യ​പൂ​ർ​ത്തി​യാ​കാ​ത്ത പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക്ക് നേ​രെ ലൈം​ഗി​കാ​തി​ക്ര​മം; മു​ൻ ബി​ജെ​പി നേ​താ​വ് അ​റ​സ്റ്റി​ൽ

ഭോ​പ്പാ​ൽ: പ്രാ​യ​പൂ​ർ​ത്തി​യാ​കാ​ത്ത പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക്ക് നേ​രെ ലൈം​ഗി​കാ​തി​ക്ര​മം ന​ട​ത്തി​യ മു​ൻ ബി​ജെ​പി നേ​താ​വി​നെ പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തു. മ​ധ്യ​പ്ര​ദേ​ശി​ലെ ഉ​മാ​രി​യ സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ രാ​ഹു​ൽ സി​ത്‌​ലാ​നിയാണ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. വാ​ട്സ്ആ​പ്പ് വീ​ഡി​യോ കോ​ളി​നി​ടെ പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യു​ടെ ചി​ത്രം പ​ക​ർ​ത്തി​യ സി​ത്‌​ലാ​നി, ഇ​തു​പ​യോ​ഗി​ച്ച് കു​ട്ടി​യെ ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രു​ന്നു. പെ​ൺ​കു​ട്ടി സ്കൂ​ളി​ലേ​ക്ക് പോ​കു​ന്ന വ​ഴി​യി​ൽ സ്ഥി​ര​മാ​യി പി​ന്തു​ട​ർ​ന്നി​രു​ന്ന ഇ​യാ​ൾ കു​ട്ടി​യെ ലൈം​ഗി​കാ​തി​ക്ര​മ​ത്തി​ന് ഇ​ര​യാ​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. നൗ​രോ​ജാ​ബാ​ദ് സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ പെ​ൺ​കു​ട്ടി ന​ൽ​കി​യ പ​രാ​തി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് സി​ത്‌​ലാ​നി​യെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

പാ​ർ​ട്ടി​യു​ടെ ജി​ല്ലാ ഐ​ടി സെ​ൽ സ​ഹ​ക​ൺ​വീ​ന​ർ ആ​യി​രു​ന്നു സി​ത്‌​ലാ​നി​യെ​ന്നും ഇ​യാ​ളെ മാ​സ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് മു​മ്പ് പു​റ​ത്താ​ക്കി​യ​താ​യും ബി​ജെ​പി ജി​ല്ലാ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ദി​ലീ​പ് പാ​ണ്ഡേ അ​റി​യി​ച്ചു. എ​ന്നാ​ൽ സി​ത്‌​ലാ​നി ഇ​പ്പോ​ഴും സ​ജീ​വ ബി​ജെ​പി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ൻ ആ​ണെ​ന്ന് തെ​ളി​യി​ക്കു​ന്ന ത​ര​ത്തി​ലു​ള്ള പാ​ർ​ട്ടി പ​രി​പാ​ടി​ക​ളു​ടെ ഫ്ല​ക്സ് ബോ​ർ​ഡ് ചി​ത്ര​ങ്ങ​ൾ സാ​മൂ​ഹ്യ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ൽ പ്ര​ച​രി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *