വയോധികയെ ആക്രമിച്ച് സ്വർണാഭരണങ്ങൾ കവർന്ന യുവതി അറസ്റ്റിൽ

ആലപ്പുഴ കുട്ടനാട്ടിൽ വയോധികയെ ആക്രമിച്ച് സ്വർണാഭരണങ്ങൾ കവർന്ന സംഭവത്തിൽ യുവതി അറസ്റ്റിൽ. കുറ്റിച്ചിറ സ്വദേശി മേഴ്‌സി ആന്റണി(58)യെയാണ് പോലീസ് പിടികൂടിയത്. വെള്ളിയാഴ്ച വൈകീട്ട് ഏഴ് മണിയോടെയാണ് സംഭവം.

മേഴ്‌സി തന്റെ ഊമയായ അയൽവാസിയായ അമ്മിണി ഗോപിയെ (67) ആക്രമിച്ച് കിടപ്പിലായ സ്ത്രീയുടെ ആഭരണങ്ങൾ അപഹരിച്ചു. മുഖത്തും ചെവിയിലും സാരമായി പരിക്കേറ്റ അമ്മിണിയെ ആലപ്പുഴ മെഡിക്കൽ കോളേജ് ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു.

“കൊവിഡ്-19 ബാധിച്ച് അമ്മിണിക്ക് സംസാരശേഷി നഷ്ടപ്പെട്ടു. ആക്രമണത്തെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ അവൾ ഒരു കടലാസിൽ പ്രതിയുടെ പേര് എഴുതി, ”പോലീസ് പറഞ്ഞു. അതേസമയം, മേഴ്‌സിയെ ജഡ്ജിക്ക് മുന്നിൽ ഹാജരാക്കി 14 ദിവസത്തേക്ക് റിമാൻഡ് ചെയ്തു. കൂടുതൽ അന്വേഷണത്തിനായി കസ്റ്റഡിയിൽ വാങ്ങുമെന്ന് പുളിങ്കുന്ന് ഇൻസ്പെക്ടർ എസ് നിസാം പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *