ചെറുവി​മാ​ന​ങ്ങ​ൾ കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ച്ച് നാ​ല് യാ​ത്ര​ക്കാ​ർക്ക് ദാരുണാന്ത്യം

 

മാ​ഡ്രി​ഡ്: വ​ട​ക്കു​കി​ഴ​ക്ക​ൻ സ്പെ​യി​നി​ലെ ഒ​രു വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​നു സ​മീ​പം ര​ണ്ട് ചെറുവി​മാ​ന​ങ്ങ​ൾ കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ച്ച് നാ​ല് യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ മ​രി​ച്ചു. ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച​യാ​യി​രു​ന്നു അപകടം സംഭവിച്ചത്.ബാ​ഴ്സ​ലോ​ണ​യു​ടെ വ​ട​ക്ക് മോ​യ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​നു സ​മീ​പ​മു​ള്ള വ​ന​പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് ഒ​രു വി​മാ​ന​ത്തി​ന് തീ​പി​ടി​ച്ച​താ​യി അ​ഗ്നി​ശ​മ​ന സേ​നാം​ഗ​ങ്ങ​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. വി​മാ​ന​ത്തി​ൽ ര​ണ്ട് മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​താ​യും അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

ഏ​താ​നും മ​ണി​ക്കൂ​റു​ക​ൾ​ക്ക് ശേ​ഷം അ​ഗ്നി​ശ​മ​ന സേ​നാം​ഗ​ങ്ങ​ൾ ര​ണ്ടാ​മ​ത്തെ ത​ക​ർ​ന്ന വി​മാ​ന​വുംകണ്ടെത്തി. ഇ​തി​ലും ര​ണ്ട് മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ൾ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. ആ​ദ്യ​ത്തേ​തി​ൽ നി​ന്ന് ഏ​ക​ദേ​ശം 300 മീ​റ്റ​ർ ദൂ​രം മാ​റി​യാ​ണ് ര​ണ്ടാ​മ​ത്തെ വി​മാ​നം ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.

ര​ണ്ട് വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും ആ​കാ​ശ​ത്ത് കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ച്ച​താ​ണെ​ന്നാ​ണ് നിഗമനം. അ​പ​ക​ട​ത്തെ​ക്കു​റി​ച്ച് പോ​ലീ​സും സി​വി​ൽ ഏ​വി​യേ​ഷ​ൻ അ​ധി​കൃ​ത​രും അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *