സംസ്ഥാനത്ത് വൈദ്യുതി ഉപഭോഗം കുറഞ്ഞതായി കണക്കുകൾ

സംസ്ഥാനത്ത് ന്യൂനമർദ്ദ ത്തിന്റെ ഭാഗമായി, കഴിഞ്ഞ രണ്ടു ദിവസമായി പെ​​​​യ്യു​​​​ന്ന ക​​​​ന​​​​ത്ത​​​​മ​​​​ഴ​​​​യും കാ​​​​റ്റും മൂ​​​​ലം പ​​​​ല​​​​യി​​​​ട​​​​ത്തും വൈ​​​​ദ്യു​​​​തി ത​​​​ട​​​​സ​​​​പ്പെ​​​​ട്ട​​​​തോ​​​​ടെ സം​​​​സ്ഥാ​​​​ന​​​​ത്ത് വൈ​​​​ദ്യു​​​​തി ഉ​​​​പ​​​​യോഗത്തി​​​​ല്‍ ഗ​​​​ണ്യ​​​​മാ​​​​യ കു​​​​റ​​​​വ്. ഇ​​​​ന്ന​​​​ലെ രാ​​​​വി​​​​ലെ ഏ​​​​ഴി​​​​ന് അ​​​​വ​​​​സാ​​​​നി​​​​ച്ച 24 മ​​​​ണി​​​​ക്കൂ​​​​റി​​​​നി​​​​ടെ സം​​​​സ്ഥാ​​​​ന​​​​ത്തെ ഉ​​​​പ​​​​യോ​​​​ഗം 48.3843 ദ​​​​ശ​​​​ല​​​​ക്ഷം യൂ​​​​ണി​​​​റ്റാ​​​​യി​​​​രു​​​​ന്നു. 2018-ലെ ​​​​പ്ര​​​​ള​​​​യ സ​​​​മ​​​​യ​​​​ത്താ​​​​ണ് സ​​​​മാ​​​​ന​​​​മാ​​​​യി വൈ​​​​ദ്യു​​​​തി ഉ​​​​പ​​​​യോ​​​​ഗ​​​​ത്തി​​​​ല്‍ കു​​​​റ​​​​വു​​​​ണ്ടാ​​​​യ​​​​ത്.

വെ​​​​ള്ളി​​​​യാ​​​​ഴ്ച 53 ദ​​​​ശ​​​​ല​​​​ക്ഷം യൂ​​​​ണി​​​​റ്റാ​​​​യി​​​​രു​​​​ന്നു ഉ​​​​പയോ​​​​ഗം.​​​​ ലോ​​​​ക്ഡൗ​​​​ണ്‍ ഏ​​​​ര്‍​​​​പ്പെ​​​​ടു​​​​ത്തു​​​​ന്ന​​​​തി​​​​നു മു​​​​ന്പ് ശ​​​​രാ​​​​ശ​​​​രി 78 ദ​​​​ശ​​​​ല​​​​ക്ഷം യൂ​​​​ണി​​​​റ്റി​​​​നു മു​​​​ക​​​​ളി​​​​ലാ​​​​യി​​​​രു​​​​ന്നു വൈ​​​​ദ്യു​​​​തി ഉ​​​​പയോ​​​​ഗം. ആദ്യമായാണ് ഇത്രയും കുറവ് വൈദ്യുതി ഉപഭോഗം രേഖപ്പെടുത്തുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *