നെല്ലിത്തറ വധശ്രമക്കേസ്: പ്രതികളെ റിമാൻഡ് ചെയ്തു

കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട്: പാ​ണ​ത്തൂ​ർ സം​സ്ഥാ​ന​പാ​ത​യി​ൽ നെ​ല്ലി​ത്ത​റ​യി​ൽ യു​വാ​വി​നെ വ​ടി​വാ​ൾകൊ​ണ്ട് കാ​ലി​നു വെ​ട്ടി ഗു​രു​ത​ര​മാ​യി പ​രി​ക്കേ​ൽ​പ്പി​ക്കു​ക​യും വ​ധി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്ത കേ​സി​ൽ നാ​ല് പ്ര​തി​ക​ളും റി​മാ​ൻ​ഡി​ൽ. ബു​ധ​നാ​ഴ്ച രാ​ത്രി പൊ​ലീ​സി​ൽ കീ​ഴ​ട​ങ്ങി​യ പ്ര​തി​ക​ളു​ടെ അ​റ​സ്റ്റ് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. കോ​ട്ട​പ്പാ​റ കൊ​ട​വ​ല​ത്തെ ച​ന്ദ്ര​നെ​യാ​ണ് വ​ധി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച​ത്. വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച വൈ​കീ​ട്ടാ​ണ്​ ഹോ​സ്​​ദു​ർ​ഗ് കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി​യ​ത്. പ്ര​തി​ക​ളാ​യ മ​നു രാ​ജ്, അ​ജി​ത്ത്, നി​ധീ​ഷ്, അ​നു​രാ​ജ് എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് 14 ദി​വ​സ​ത്തേ​ക്ക് റിമാൻഡ് ചെയ്തത്. കോ​പ്പാ​റ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ലു​ള്ള​വ​രാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ൾ. കേ​സി​ൽ ര​ണ്ടു പ്ര​തി​ക​ളെ നേ​ര​ത്തേ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. ഇ​വ​രും റി​മാ​ൻ​ഡി​ലാ​ണ്.

ഒ​രു മാ​സം മു​മ്പാ​ണ് കേ​സി​നാ​സ്പ​ദ​മാ​യ സം​ഭ​വം നടന്നത്. ഭാ​ര്യ​ക്കൊ​പ്പം കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ടു​നി​ന്നും വീ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് മോ​ട്ടോ​ർ ബൈ​ക്കി​ൽ പോ​ക​വെ ബൈ​ക്കു​ക​ളി​ൽ എ​ത്തി​യ ആ​റം​ഗ​സം​ഘം ച​ന്ദ്ര​നെ ബൈ​ക്കി​ൽ നി​ന്നും ത​ള്ളി താ​ഴെ​യി​ട്ടു വാ​ൾ​കൊ​ണ്ട് കാ​ലി​നു വെ​ട്ടി ഗു​രു​ത​ര​മാ​യി പ​രി​ക്കേ​ൽ​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ആക്ര​മ​ണത്തി​ൽ ഭാ​ര്യ​ക്കും മ​ർ​ദ​ന​മേ​റ്റു. ഗ​ൾ​ഫിലുണ്ടാ​യ ചി​ല പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ളു​ടെ പേ​രി​ലാ​യി​രു​ന്നു ച​ന്ദ്ര​ന് നേ​രെ ആ​ക്ര​മ​ണം ന​ട​ത്തി​യ​ത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *