15 കിലോ കഞ്ചാവുമായി യുവതികൾ ഉൾപ്പെടെ ഏഴുപേർ ലോഡ്ജിൽ നിന്നും പിടിയിൽ

 

അ​മ്പ​ല​മു​ക​ൾ: അ​മ്പ​ല​മു​ക​ൾ ഭാ​ഗ​ത്ത് വ​ൻ ക​ഞ്ചാ​വ് വേ​ട്ട. കൊ​ച്ചി സി​റ്റി ഡാ​ൻ​സാ​ഫും, അ​മ്പ​ല​മേ​ട് പൊ​ലീ​സും ചേ​ർ​ന്ന് കു​ഴീ​ക്കാ​ട് ഭാ​ഗ​ത്തു​ള്ള ലോ​ഡ്ജി​ൽ​ ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ൽ 15 കി​ലോ ക​ഞ്ചാ​വു​മാ​യി ര​ണ്ട് വ​നി​ത​ക​ള​ട​ക്കം ഏ​ഴു​പേ​രെ​ പി​ടി​കൂ​ടി.കൊ​ല്ലം ക​രു​നാ​ഗ​പ്പി​ള്ളി തോ​ട്ടും​മു​ഖം ജ്യോ​തി​സ് ഭ​വ​ന​ത്തി​ൽ ജ്യോ​തി​സ് (22), എ​റ​ണാ​കു​ളം തി​രു​വാ​ങ്കു​ളം മാ​മ​ല കി​ഴ​ക്കേ​ട​ത്ത് വീ​ട്ടി​ൽ അ​ക്ഷ​യ് രാ​ജ് (24), ക​രു​നാ​ഗ​പ്പി​ള്ളി ശാ​സ്താം​കോ​ട്ട വ​ലി​യ​വി​ള പു​ത്ത​ൻ​വീ​ട്ടി​ൽ ശ്രീ​ലാ​ൽ (26), ശാ​സ്താം​കോ​ട്ട മ​ണ്ണൂ​ർ അ​യ്യ​ത്ത് വീ​ട്ടി​ൽ ഹ​രി​കൃ​ഷ്ണ​ൻ (26), ഓ​ച്ചി​റ മേ​പ്പ​ന​ത്ത് കു​മാ​ർ ഭ​വ​ന​ത്തി​ൽ ദി​ലീ​പ് (അ​റ്റ് ബോ​ക്സ​ർ ദി​ലീ​പ് -27), ആ​ല​പ്പു​ഴ മാ​വേ​ലി​ക്ക​ര സ്വ​ദേ​ശി​നി മേ​ഘ ചെ​റി​യാ​ൻ (21), കാ​യം​കു​ളം സ്വ​ദേ​ശി​നി ശി​ൽ​പ​ശ്യാം (19) എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്.

കൊ​ച്ചി സി​റ്റി പൊ​ലീ​സ് ക​മീ​ഷ​ണ​ർ കെ. ​സേ​തു​രാ​മ​യ്യ​ർ​ക്ക് ല​ഭി​ച്ച ര​ഹ​സ്യ വി​വ​ര​ത്തി​ൽ ​െഡ​പ്യൂ​ട്ടി ക​മീ​ഷ​ണ​ർ ടി. ​ബി​ജു ഭാ​സ്​​ക​റി​ന്‍റെ നി​ർ​ദേ​ശ​പ്ര​കാ​രം നാ​ർ​ക്കോ​ട്ടി​ക് അ​സി. ക​മീ​ഷ​ണ​ർ കെ.​എ. അ​ബ്ദു​ൽ സ​ലാം, തൃ​ക്കാ​ക്ക​ര അ​സി. ക​മീ​ഷ​ണ​ർ പി.​വി. ബേ​ബി എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ അ​മ്പ​ല​മേ​ട് ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ ലാ​ൽ സി. ​ബേ​ബി, സ​ബ് ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ പി.​പി. റ​ജി, അ​ബ്ദു​ൽ ജ​ബ്ബാ​ർ, എ.​എ​സ്.​ഐ അ​ജ​യ​കു​മാ​ർ,​െറ​ജി വി. ​വ​ർ​ഗീ​സ് എ​ന്നി​വ​രും ചേ​ർ​ന്നാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ളെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *