ലഹരിമരുന്ന് കടത്ത്; മൂ​ന്നു പേ​ർ പി​ടി​യി​ൽ

ക​ൽ​പ​റ്റ: ര​ണ്ടി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്നു​മാ​യി മൂ​ന്നു പേ​ർ പി​ടി​യി​ൽ. ക​മ്പ​ള​ക്കാ​ട് ടൗ​ണി​ൽ 6.035 ഗ്രാം ​ബ്രൗ​ൺ ഷു​ഗ​റും 560 ഗ്രാം ​ക​ഞ്ചാ​വു​മാ​യി ര​ണ്ട് ഇ​ത​ര സം​സ്ഥാ​ന​ക്കാ​രെ പി​ടി​കൂ​ടി. ഝാ​ർ​ഖണ്ഡ് സം​ഘ​രാം​പു​ർ സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ ഹ​സി​ബു​ൾ ഷെ​യ്ക് (24), മാ​ഫി​ർ ഷെ​യ്ക് (27) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് ക​മ്പ​ള​ക്കാ​ട് എ.​എ​സ്.​ഐ​യും സം​ഘ​വും അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. ക​ൽ​പ​റ്റ അ​ന​ന്ത​വീ​ര തി​യ​റ്റ​റി​ന് മു​ൻ​വ​ശം വെ​ച്ച് മാ​ര​ക മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്നാ​യ 4.7 ഗ്രാം ​എം.​ഡി.​എം.​എ​യും 15 ഗ്രാം ​ക​ഞ്ചാ​വു​മാ​യി യു​വാ​വി​നെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. സു​ൽ​ത്താ​ൻ ബ​ത്തേ​രി താ​ഴ​ത്തെ പീ​ടി​ക​യി​ൽ ബാ​സി​ത് ബ​ഷീ​റി​നെ​യാ​ണ്(26) ക​ൽ​പ​റ്റ എ​സ്.​ഐ​യും സം​ഘ​വും അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *