മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യെ മർദ്ദിച്ച പ്രതികൾ അറസ്റ്റിൽ

ആ​ലു​വ: മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യെ മ​ർ​ദി​ച്ച​വ​ശ​നാ​ക്കി​യ കേ​സി​ൽ അ​ഞ്ചു​പേ​ർ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ. മു​ന​മ്പം ഹാ​ർ​ബ​റി​ലെ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യാ​യ കൊ​ല്ലം സ്വ​ദേ​ശി ഉ​ദ​യ​കു​മാ​റി​നാ​ണ് മ​ർ​ദ​ന​മേ​റ്റ​ത്. ആ​ല​പ്പു​ഴ മാ​മ്പു​ഴ​ക്ക​രി മം​ഗ​ല​ശ്ശേ​രി​ച്ചി​റ വീ​ട്ടി​ൽ അ​ജ​യ് (21), കോ​ട്ട​യം മാ​ങ്ങാ​നം മാ​മൂ​ട്ടി​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ ഷോ​ജി​മോ​ൻ (23), പ​ര​വൂ​ർ ശ്രീ​ഹ​രി വീ​ട്ടി​ൽ അ​ർ​ജു​ൻ (21), ആ​ലു​വ അ​ശോ​ക​പു​രം ത​റ​യി​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ ജി​ജോ ഫ്രാ​ൻ​സി​സ് (കു​മ്പാ​രി -33), ആ​ലു​വ​യി​ൽ വാ​ട​ക​ക്ക് താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന കോ​ത​മം​ഗ​ലം കു​ട്ട​മ്പു​ഴ തേ​വ​ർ​കു​ഴി​യി​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ റി​ജോ​മോ​ൻ (32) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് ആ​ലു​വ പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

ക​ഴി​ഞ്ഞ 29ന് ​രാ​ത്രി 10നാ​ണ് കേസിനാസ്പദമായ സം​ഭ​വം നടന്നത്. ക​ന്യാ​കു​മാ​രി​ക്ക് പോ​കാ​ൻ ഇ​യാ​ൾ ആ​ലു​വ റെ​യി​ൽ​വേ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ വ​ന്ന് ടി​ക്ക​റ്റ് എ​ടു​ത്ത​ശേ​ഷം ഭ​ക്ഷ​ണം ക​ഴി​ക്കാ​ൻ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യ​പ്പോ​ൾ മു​ൻ ഭാ​ര്യ​യു​ടെ സ​ഹോ​ദ​രി​യു​ടെ മ​ക​നാ​യ അ​ജ​യ​നെ കാ​ണു​ക​യും അ​ജ​യ​നും സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ളും ചേ​ർ​ന്ന് മ​ർ​ദി​ച്ചെ​ന്നു​മാ​ണ്​ പ​രാ​തി. മ​ർ​ദ​ന​ത്തി​ൽ ഉ​ദ​യ​കു​മാ​റി​ന്‍റെ വാ​രി​യെ​ല്ല്​ ഒ​ടി​ഞ്ഞി​ട്ടു​ണ്ട്. സം​ഭ​വം ക​ണ്ട ബ​സ് തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളാ​യ റി​ജോ ഫ്രാ​ൻ​സി​സും റി​ജോ​മോ​നും മ​ർ​ദ​ന​ത്തി​ൽ പ​ങ്കാ​ളി​ക​ളാ​യി. തു​ട​ർ​ന്ന് അ​ഞ്ചു​പേ​രും അ​വി​ടെ​നി​ന്ന് ക​ട​ന്നു​ക​ള​ഞ്ഞു. പൊ​ലീ​സ് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ൽ പ്ര​തി​ക​ളെ വി​വി​ധ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്നാ​ണ്​ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കിയ പ്ര​തി​ക​ളെ റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *