പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത പെൺകുട്ടി മരിച്ച സംഭവം: അന്തർ സംസ്ഥാന തൊഴിലാളി അറസ്റ്റിൽ

കാ​ക്ക​നാ​ട്: പ്രാ​യ​പൂ​ർ​ത്തി​യാ​വാ​ത്ത പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യെ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ സംഭവത്തിൽ അ​ന്ത​ർ സം​സ്ഥാ​ന തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. ഒ​ഡി​ഷ സ്വ​ദേ​ശി ച​ക്ര​ധാ​ർ മാ​ലി​ക്ക് എന്ന 40-കാരനെയാണ് തൃ​ക്കാ​ക്ക​ര എ​സ്.​ഐ അ​നീ​ഷി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള സം​ഘം പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. കാ​ക്ക​നാ​ട്ടെ സ്വ​കാ​ര്യ കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു ഇ​രു​വ​രും താ​മ​സി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്.

ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം 15കാ​രി​യാ​യ പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യെ വീ​ട്ടി​ലെ കി​ട​പ്പു​മു​റി​യി​ൽ തൂ​ങ്ങി​മ​രി​ച്ച നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ഇ​തേ​തു​ട​ർ​ന്ന് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് പ്ര​തി പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. ഒ​മ്പ​തു​മാ​സം മു​മ്പ് വി​വാ​ഹി​ത​രാ​യ ഇ​രു​വ​രും കാ​ക്ക​നാ​ട്ടും സ​മീ​പ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലു​മാ​യി താ​മ​സി​ച്ചു​വ​രു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ദ​മ്പ​തി​ക​ളു​ടെ തി​രി​ച്ച​റി​യ​ൽ രേ​ഖ​ക​ൾ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച​പ്പോ​ൾ പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക്ക് പ്രാ​യ​പൂ​ർ​ത്തി​യാ​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്തി. തു​ട​ർ​ന്ന്, പോ​ക്സോ നി​യ​മ പ്ര​കാ​ര​മാ​ണ് കേ​സെ​ടു​ത്ത് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. പോ​സ്റ്റ്മോ​ർ​ട്ട​ത്തി​ന് ശേ​ഷം പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ള​മ​ശ്ശേ​രി മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജി​ലെ മോ​ർ​ച്ച​റി​യി​ൽ സൂ​ക്ഷി​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *