യുവാവിനെ ഹോട്ടലിൽ എത്തിച്ച്​ മർദിച്ച പ്രതി അറസ്റ്റിൽ

പെ​രു​മ്പാ​വൂ​ർ: വാ​യ്പ ന​ൽ​കി​യ പ​ണം തി​രി​കെ ന​ൽ​കി​യി​ല്ലെ​ന്നു​പ​റ​ഞ്ഞ് യു​വാ​വി​നെ ഹോ​ട്ട​ലി​ൽ വി​ളി​ച്ചു വ​രു​ത്തി മ​ർ​ദി​ച്ച കേ​സി​ൽ പ്ര​ധാ​ന പ്ര​തി അ​റ​സ്റ്റി​ൽ. കൊ​മ്പ​നാ​ട് മേ​ക്ക​പ്പാ​ല പ്ലാ​ച്ചേ​രി വീ​ട്ടി​ൽ അ​ജിത്ത് എന്ന 29-കാരനെയാണ് കോ​ട​നാ​ട് പൊ​ലീ​സ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. കു​റി​ച്ചി​ല​ക്കോ​ട് സ്വ​ദേ​ശി ഡാ​ർ​വി​നാ​ണ് മ​ർ​ദ​ന​മേ​റ്റ​ത്. ഡാ​ർ​വി​ൻ ഇ​ട​നി​ല​ക്കാ​ര​നാ​യി​ നി​ന്ന് സു​ഹൃ​ത്തി​ന് അ​ജി​ത്തി​ൽ​ നി​ന്ന് വാ​ങ്ങി ന​ൽ​കി​യ പ​ണം തി​രി​കെ ന​ൽ​കി​യി​ല്ലെ​ന്ന് പ​റ​ഞ്ഞാ​യി​രു​ന്നു മ​ർ​ദ​നം. ഡാ​ർ​വി​നെ കു​റി​ച്ചി​ല​ക്കോ​ടു​ള്ള ഹോ​ട്ട​ൽ മു​റി​യി​ലേ​ക്ക് വി​ളി​ച്ചു വരുത്തുകയും തു​ട​ർ​ന്ന് മു​റി​യി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന അ​ജി​ത്തും സം​ഘ​വും മ​ർ​ദി​ക്കു​ക​യും കൊ​ല്ലു​മെ​ന്ന് ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്തു. കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കിയ പ്രതിയെ റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *