പിതാവിനെയും മകനെയും വെട്ടിപ്പരിക്കേൽപിച്ച സംഭവം; ബന്ധു അറസ്റ്റിൽ

ശാ​സ്താം​കോ​ട്ട: പ​ടി​ഞ്ഞാ​റെ ക​ല്ല​ട സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ പി​താ​വി​നെ​യും മ​ക​നെ​യും വെ​ട്ടി​പ്പ​രി​ക്കേ​ൽ​പി​ച്ച കേ​സി​ൽ ബ​ന്ധു​വി​നെ ശൂ​ര​നാ​ട് പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ൽ പ​രി​ക്കേ​റ്റ കോ​യി​ക്ക​ൽ​ഭാ​ഗം രാ​ജു​ഭ​വ​നി​ൽ രാ​ജേ​ഷ്​ കൊ​ല്ല​ത്തെ സ്വ​കാ​ര്യ മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലും പി​താ​വ് രാ​ജ​ഗോ​പാ​ല​പി​ള്ള ശാ​സ്താം​കോ​ട്ട താ​ലൂ​ക്ക് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലും ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​ണ്. ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ ത​മ്മി​ലു​ള്ള ത​ർ​ക്ക​ത്തെ തു​ട​ർ​ന്ന് ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം വൈ​കീ​ട്ട് പ​താ​രം പ​ള്ളി​മു​ക്കി​ൽ ​െവ​ച്ചാ​ണ് ആ​ക്ര​മ​ണം ന​ട​ന്ന​ത്. ശൂ​ര​നാ​ട് തെ​ക്ക് പ​താ​രം ഇ​ര​വി​ച്ചി​റ കി​ഴ​ക്ക് ല​ക്ഷ്മി ഭ​വ​നി​ൽ ഉ​ണ്ണി​ക്കൃ​ഷ്ണ​നെ​യാ​ണ് (53) അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ശാ​സ്താം​കോ​ട്ട കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കിയ പ്ര​തി​യെ റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു. മ​റ്റ് പ്ര​തി​ക​ളെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ഊ​ർ​ജി​ത​മാ​ക്കി​യ​താ​യി പൊ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *