മു​ടി മു​റി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ നീ​ളം കു​റ​ഞ്ഞു; വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി

മും​ബൈ: ത​ല​മു​ടി മു​റി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ നീ​ളം കു​റ​ഞ്ഞ​തി​ന്‍റെ മ​ന​പ്ര​യാ​സ​ത്തി​ല്‍ എ​ട്ടാം ക്ലാ​സ് വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി. മ​ഹാ​രാ​ഷ്ര​യി​ലെ ഭ​യ​ന്ദേ​ര്‍ സ്വ​ദേ​ശി ശ​ത്രു​ഘ്‌​ന​ന്‍ പ​ഥ​ക്(13) ആ​ണ് കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ന്‍റെ പ​തി​നാ​റാം നി​ല​യി​ല്‍ ​നി​ന്ന് ചാ​ടി​ ജീവനൊടുക്കിയത്. ബു​ധ​നാ​ഴ്ച 11.30ന് ​വീ​ട്ടി​ലു​ള്ള​വ​രെ​ല്ലാം ഉ​റ​ങ്ങി​യ​തി​ന് ശേ​ഷം പ​ഥ​ക് ശു​ചി​മു​റി​യു​ടെ ജ​ന​ല്‍​വ​ഴി പു​റ​ത്തേ​യ്ക്ക് ചാ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ബ​ന്ധു​വി​നൊ​പ്പം പോ​യി മു​ടി​വെ​ട്ടി​യ കു​ട്ടി മു​ടി​യു​ടെ നീ​ളം കു​റ​ഞ്ഞു​പോ​യ​തി​ല്‍ അ​സ്വ​സ്ഥ​മാ​യി​രു​ന്നു. വീ​ട്ടു​കാ​ര്‍ ആ​ശ്വ​സി​പ്പി​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും കു​ട്ടി ക​ടു​ത്ത വി​ഷ​മ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നെ​ന്നാ​ണ് വി​വ​രം. സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്ത് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *