അ​വ​ധി​ക്ക് അ​ധി​ക സ​ർ​വീ​സു​മാ​യി കെ​എ​സ്‌​ആ​ർ​ടി​സി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: അ​വ​ധി​ക്കാ​ല​ത്ത്‌ ഇ​ത​ര​സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ മ​ല​യാ​ളി​ക​ൾ​ക്കാ​യി 32 അ​ധി​ക സ​ർ​വീ​സു​മാ​യി കെ​എ​സ്‌​ആ​ർ​ടി​സി. ചെ​ന്നൈ, ബം​ഗ​ളൂ​രു, കോ​യ​മ്പ​ത്തൂ​ർ, മ​ധു​ര എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്കാ​ണ്‌ സ​ർ​വീ​സ്‌. ഏ​പ്രി​ൽ, മെ​യ്‌ മാ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ എ​ല്ലാ ദി​വ​സ​വു​മു​ണ്ടാ​കും. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്തു​നി​ന്ന്‌ ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ലേ​ക്ക്‌ ര​ണ്ട്‌ സ​ർ​വീ​സ്‌ നാ​ഗ​ർ​കോ​വി​ൽ, മ​ധു​ര, സേ​ലം വ​ഴി​യു​ണ്ടാ​കും. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്തു​നി​ന്നു​ള്ള ര​ണ്ട്‌ ചെ​ന്നൈ സ​ർ​വീ​സും നാ​ഗ​ർ​കോ​വി​ൽ, മ​ധു​ര വ​ഴി​യാ​ണ്‌. എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്തു​നി​ന്ന്‌ ചെ​ന്നൈ​യി​ലേ​ക്ക്‌ ര​ണ്ടും പ​യ്യ​ന്നൂ​രി​ൽ​നി​ന്ന്‌ ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ലേ​ക്ക്‌ ഒ​രു സ​ർ​വീ​സും അ​ധി​ക​മാ​യി ന​ട​ത്തും. ഇ​തി​നു​പു​റ​മേ സ്‌​കാ​നി​യ, വോ​ൾ​വോ, സ്വി​ഫ്‌​റ്റ്‌ ബ​സു​ക​ളു​ടെ സ്ഥി​ര സ​ർ​വീ​സു​ക​ളു​മു​ണ്ടാ​കും.

കോ​ഴി​ക്കോ​ട്ടു​നി​ന്ന്‌ ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ലേ​ക്ക്‌ ബ​ത്തേ​രി, മാ​ന​ന്ത​വാ​ടി, കു​ട്ട വ​ഴി ഒ​മ്പ​ത്‌ ഡീ​ല​ക്‌​സ്‌ ബ​സു​ണ്ടാ​കും. തൃ​ശൂ​രി​ൽ​ നി​ന്ന്‌ ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ലേ​ക്ക്‌ ര​ണ്ട്‌ ഡീ​ല​ക്‌​സ്‌ ബ​സു​ണ്ട്‌. ഇ​വ കോ​യ​മ്പ​ത്തൂ​ർ, സേ​ലം വ​ഴി​യാ​കും. എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്തു​ നി​ന്ന്‌ ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ലേ​ക്ക്‌ കോ​യ​മ്പ​ത്തൂ​ർ, സേ​ലം വ​ഴി എ​ട്ട്‌ സ​ർ​വീ​സു​ണ്ടാ​കും. കോ​ട്ട​യ​ത്തു ​നി​ന്ന്‌ ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ലേ​ക്ക്‌ നാ​ല്‌ സ​ർ​വീ​സാ​ണ്‌ അ​ധി​കം. ഇ​വ കോ​യ​മ്പ​ത്തൂ​ർ, സേ​ലം വ​ഴി​യാ​കും. ക​ണ്ണൂ​രി​ൽ​നി​ന്ന്‌ ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ലേ​ക്ക്‌ മൈ​സൂ​രു​വ​ഴി ര​ണ്ടെ​ണ്ണ​മു​ണ്ടാ​കും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *