വ​യ​നാ​ട്ടി​ൽ ക​ടു​വ​യു​ടെ ജ​ഡം ക​ണ്ടെ​ത്തി

 

ക​ൽ​പ്പ​റ്റ: വ​യ​നാ​ട് വ​ന്യ​ജീ​വി സ​ങ്കേ​ത​ത്തി​നു​ള്ളി​ൽ ക​ടു​വ​യു​ടെ ജ​ഡം ക​ണ്ടെ​ത്തി. 10 വ​യ​സ് പ്രാ​യം തോ​ന്നി​ക്കു​ന്ന ക​ടു​വ​യെ​യാ​ണ് ച​ത്ത നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. പ​തി​വ് പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക​ൾ ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് വ​ന​പാ​ല​ക​ർ സം​ഭ​വ​മ​റി​ഞ്ഞ​ത്. ക​ടു​വ​യു​ടെ കാ​ലു​ക​ൾ ഒ​ടി​ഞ്ഞി​രു​ന്ന​താ​യും ശ​രീ​ര​മാ​സ​ക​ലം പ​രി​ക്കു​ക​ൾ ക​ണ്ട​താ​യും അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു. മ​റ്റൊ​രു ക​ടു​വ​യു​മാ​യു​ണ്ടാ​യ പോ​രി​നി​ടെ​യാ​കാം ക​ടു​വ ച​ത്ത​തെ​ന്നും പോ​സ്റ്റ്മോ​ർ​ട്ടം ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി​യെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ർ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. ക​ർ​ണാ​ട​ക അ​തി​ർ​ത്തി​ക്ക് സ​മീ​പം സു​ൽ​ത്താ​ൻ ബ​ത്തേ​രി റേ​ഞ്ചി​ലെ രാം​പു​ർ മേ​ഖ​ല​യി​ലാ​ണ് ക​ടു​വ​യു​ടെ ജ​ഡം ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. ക​ടു​വ​യു​ടെ ജ​ഡ​ത്തി​ൽ നി​ന്ന് ശേ​ഖ​രി​ച്ച സാം​പി​ളു​ക​ൾ വി​ദ​ഗ്ധ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യ്ക്കാ​യി ദേ​ശീ​യ ലാ​ബി​ലേ​ക്ക് അ​യ​യ്ക്കും..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *