പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി ഓ​ർ​ത്ത​ഡോ​ക്സ് സ​ഭാ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: മ​ല​ങ്ക​ര ഓ​ർ​ത്ത​ഡോ​ക്സ് സ​ഭ​യു​ടെ പ​ര​മാ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ പ​രി​ശു​ദ്ധ ബ​സേ​ലി​യോ​സ് മാ​ർ​ത്തോ​മാ മാ​ത്യൂ​സ് തൃ​തി​യ​ൻ കാ​തോ​ലി​ക്ക ബാ​വാ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി​യു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി. പാ​ര്‍​ല​മെ​ന്‍റ് മ​ന്ദി​ര​ത്തി​ല്‍ വ​ച്ചാ​യി​രു​ന്നു കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച നടന്നത്. ഡ​ല്‍​ഹി ഭ​ദ്രാ​സ​ന​ത്തി​ലെ ഹാ​ശാ ആ​ഴ്ച ശു​ശ്രൂ​ഷ​ക​ൾ​ക്ക് നേ​തൃ​ത്വം ന​ല്‍​കു​ന്ന​തി​നാ​യാ​ണ് കാ​തോ​ലി​ക്ക ബാ​വാ രാ​ജ്യ​ത​ല​സ്ഥാ​ന​ത്തെ​ത്തി​യ​ത്. കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യി​ല്‍ കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി വി.​മു​ര​ളീ​ധ​ര​നും കാ​തോ​ലി​ക്ക ബാ​വാ​യ്ക്കൊ​പ്പം ഒ​പ്പ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. കോ​ട്ട​യ​ത്തെ സ​ഭാ ആ​സ്ഥാ​നം സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ക്കാ​ന്‍ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യെ ബാ​വാ ക്ഷ​ണി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *