പ​ശു​ക്ക​ട​ത്ത് ആ​രോ​പി​ച്ച് യു​വാ​വി​നെ മർദ്ദിച്ച് കൊ​ന്ന കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​ക​ൾ പി​ടി​യി​ൽ

ജ​യ്പൂ​ർ: ക​ർ​ണാ​ട​ക​യി​ലെ രാ​മ​ന​ഗ​ര ജി​ല്ല​യി​ൽ ക​ന്നു​കാ​ലി​ക്ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​ര​ന്‍ ആ​ള്‍​ക്കൂ​ട്ട മ​ര്‍​ദ​ന​മേ​റ്റ് മ​രി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ ഗോ ​സം​ര​ക്ഷ​ണ സം​ഘ​ട​നാ നേ​താ​വു​ള്‍​പ്പെ​ടെ അ​ഞ്ചു​പേ​ര്‍ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍. ഏ​പ്രി​ൽ ഒ​ന്നി​ന് സാ​ത്ത​ന്നൂ​രി​ല്‍ വ​ച്ച് ഇ​ദ്രി​സ് പാ​ഷ എ​ന്ന വ്യാ​പാ​രി​യെ മ​ര്‍​ദി​ച്ചു കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ ശേ​ഷം ഇ​വ​ർ ഒ​ളി​വി​ൽ പോയ പ്രതികളാണ് പിടിയിലായത്. രാ​ഷ്ട്ര ര​ക്ഷ​ണെ പ​ദെ എ​ന്ന സം​ഘ​ത്തി​ൽ​പ്പെ​ട്ട പു​നീ​ത് കേ​രെ​ഹ​ള്ളി​യും കൂ​ട്ടാ​ളി​ക​ളു​മാ​ണ് രാ​ജ​സ്ഥാ​നി​ലെ ജ​യ്പൂ​രി​ൽ നിന്നും പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. ഗോ​പി, പ​വ​ൻ കു​മാ​ർ, സു​രേ​ഷ് കു​മാ​ർ, പി​ലിം​ഗ് അം​ബി​ഗ​ർ എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് പു​നീ​തി​നൊ​പ്പം പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. മാ​ണ്ഡ്യ​യി​ല്‍​നി​ന്നു ക​ന്നു​കാ​ലി​ക​ളു​മാ​യി വ​രി​ക​യാ​യി​രു​ന്ന ഇ​ദ്രി​സി​നെ പു​നീ​തും സം​ഘ​വും വ​ഴി​യി​ല്‍ ത​ട​ഞ്ഞു​നി​ര്‍​ത്തി മ​ര്‍​ദി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ക​ന്നു​കാ​ലി​ക​ളെ കൊ​ണ്ടു​വ​രു​ന്ന​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ന്‍റെ അ​നു​മ​തി രേ​ഖ​ക​ള്‍ കാ​ണി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍, ഇ​വ​ര്‍ ര​ണ്ടു​ല​ക്ഷം രൂ​പ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​താ​യാ​ണ് ഇ​ദ്രി​സി​ന്‍റെ കൂ​ടെ​യു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​വ​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ച​ത്. എന്നാൽ, പ​ണം ന​ല്‍​കാ​ന്‍ വി​സ​മ്മ​തി​ച്ച​തോ​ടെ മർദിക്കുകയും വാ​ഹ​ന​ത്തി​ല്‍​നി​ന്നു ബ​ല​മാ​യി പി​ടി​ച്ചി​റ​ക്കി കൊ​ണ്ടു​പോ​യ ഇ​ദ്രി​സി​നെ വൈ​കു​ന്നേ​ര​ത്തോ​ടെ സാ​ത്ത​ന്നൂ​രി​ലെ വി​ജ​ന​മാ​യ റോ​ഡ​രി​കി​ല്‍ മ​രി​ച്ച​നി​ല​യി​ല്‍ കണ്ടെത്തുകയുമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *