ചി​കി​ത്സ കിട്ടാതെ രോ​ഗി മ​രി​ച്ച​താ​യി ആ​രോ​പ​ണം

മാ​ന​ന്ത​വാ​ടി: വ​യ​നാ​ട് ഗ​വ. മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ മ​തി​യാ​യ ചി​കി​ത്സ ല​ഭി​ക്കാ​തെ രോ​ഗി മ​രി​ച്ച​താ​യി ആ​രോ​പ​ണം. ത​രു​വ​ണ വി​യ്യൂ​ര്‍കു​ന്ന് കോ​ള​നി​യി​ലെ രാ​മ​ന്‍ (49) ആ​ണ് ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച രാ​ത്രി മരണപ്പെട്ടത്. ദേ​ഹാ​സ്വാ​സ്ഥ്യ​വും ഛര്‍ദി​യും അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ട്ട ഇ​യാ​ളെ രാ​വി​ലെ​യാ​ണ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ച​ത്. ഡോ​ക്ട​റു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശ​പ്ര​കാ​രം സ്‌​കാ​ന്‍ ചെ​യ്തു. ത​ല​യി​ല്‍ ര​ക്തം ക​ട്ട​പി​ടി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​തി​നാ​ല്‍ ചി​കി​ത്സ തു​ട​രു​ക​യും രാ​മ​നെ പു​രു​ഷ​ന്മാ​രു​ടെ വാ​ര്‍ഡി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റു​ക​യും ചെ​യ്തു. വൈ​കീ​ട്ടോ​ടെ രോ​ഗം ഗു​രു​ത​രാ​വ​സ്ഥ​യി​ലാ​വു​ക​യും വാ​യി​ല്‍നി​ന്നും മൂ​ക്കി​ല്‍നി​ന്നും ക​ഫം പു​റ​ത്തേ​ക്ക് വ​രു​ക​യും ചെ​യ്ത​പ്പോ​ൾ ഡ്യൂ​ട്ടി ന​ഴ്‌​സി​നോ​ട് വി​വ​രം പ​റ​ഞ്ഞു. തു​ട​ര്‍ന്ന് രാ​മ​ന് ര​ണ്ട് ഗു​ളി​ക​യും ഇ​ഞ്ച​ക്ഷ​നും ന​ല്‍കി​യെ​ങ്കി​ലും പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്ക് ഡോ​ക്ട​ര്‍ എ​ത്തി​യി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് പ​രാ​തി.

തു​ട​ര്‍ന്ന് രാ​ത്രി 7.30ഓ​ടെ ശ്വാ​സം​മു​ട്ട​ല്‍ അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടു​ക​യും എ​ട്ടു മ​ണി​യോ​ടെ രാ​മ​ന്‍ മ​രി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. ഡോ​ക്ട​റെ​ത്തു​മ്പോ​ള്‍ ഇ​യാ​ള്‍ മ​രി​ച്ചി​രു​ന്നു. പി​ന്നീ​ട് ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് ബ​ന്ധു​ക്ക​ളും ആ​ശു​പ​ത്രി ജി​വ​ന​ക്കാ​രും ത​മ്മി​ല്‍ വാ​ക്കേ​റ്റ​മു​ണ്ടാ​യി. തു​ട​ര്‍ന്ന് പൊ​ലീ​സ് എ​ത്തി​യാ​ണ് ശാ​ന്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്. പോ​സ്റ്റ്‌​മോ​ര്‍ട്ട​ത്തി​നാ​യി മൃ​ത​ദേ​ഹം മോ​ര്‍ച്ച​റി​യി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റാ​ന്‍ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും മോ​ര്‍ച്ച​റി​ക്ക് പു​റ​ത്ത് അ​ര​മ​ണി​ക്കൂ​റോ​ളം വെ​ച്ച​തും വാ​ക്കേ​റ്റ​ത്തി​നി​ട​യാ​ക്കി. ഇ​തി​നി​ടെ ​പൊ​ലീ​സ് ബ​ന്ധു​ക്ക​ളു​ടെ വി​ഡി​യോ എ​ടു​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ച​ത് കൂ​ടു​ത​ല്‍ സം​ഘ​ര്‍ഷ​ത്തി​ട​യാ​ക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *