ബ​ക്ക​റ്റി​ൽ ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ച ന​വ​ജാ​ത ശി​ശു​വി​ന്‍റെ ആ​രോ​ഗ്യ​നി​ല​യി​ൽ പു​രോ​ഗ​തി

ഗാ​ന്ധി​ന​ഗ​ർ: പ്ര​സ​വ​ശേ​ഷം ബ​ക്ക​റ്റി​ൽ ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ച ന​വ​ജാ​ത ശി​ശു​വി​ന്‍റെ ആ​രോ​ഗ്യ​നി​ല​യി​ൽ പു​രോ​ഗ​തി. ട്യൂ​ബ് വ​ഴി മു​ല​പ്പാ​ൽ ന​ൽ​കു​ന്ന​ത് കു​ട്ടി കു​ടി​ക്കാ​ൻ ആരംഭിച്ചതായി മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജ് കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ ആ​ശു​പ​ത്രി സൂ​പ്ര​ണ്ട് ഡോ. ​കെ.​പി. ജ​യ​പ്ര​കാ​ശ് പ​റ​ഞ്ഞു.

ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം തീ​വ്ര​പ​രി​ച​ര​ണ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ൽ ഓ​ക്സി​ജ​ന്‍റെ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ്​ കു​ഞ്ഞി​ന്‍റെ ജീ​വ​ൻ നി​ല​നി​ർ​ത്തി​യി​രു​ന്ന​ത്. ആ​റ​ന്മു​ള കോ​ട്ട സ്വ​ദേ​ശി​നി​യാ​ണ് വീ​ട്ടി​ൽ​വെ​ച്ച് പ്ര​സ​വി​ച്ച​ശേ​ഷം ശി​ശു​വി​നെ ശു​ചി​മു​റി​യി​ലെ ബ​ക്ക​റ്റി​ൽ ഇ​ട്ട​ത്. തു​ട​ർ​ന്ന്,​ യു​വ​തി​യെ അ​മി​ത ര​ക്ത​സ്രാ​വം ഉ​ണ്ടാ​യ​തി​നെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​രി​ലെ സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ എ​ട്ടി​നാ​ണ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ച​ത്. ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ച​ശേ​ഷം യു​വ​തി ഡോ​ക്ട​ർ​മാ​രോ​ട്​ പ​റ​ഞ്ഞ​ത്​ പ്ര​സ​വ​ശേ​ഷം കു​ഞ്ഞ്​ മ​ര​ണ​പ്പെ​ട്ട​തി​നെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് കു​ഴി​ച്ചി​ട്ടെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ, കൂ​ടെ​യു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന മൂ​ത്ത മ​ക​ൻ പ​റ​ഞ്ഞ​ത് ശു​ചി​മു​റി​യി​ലെ ബ​ക്ക​റ്റി​ൽ ഉ​ണ്ടെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു. ഉ​ട​ൻ ആ​ശു​പ​ത്രി അ​ധി​കൃ​ത​ർ പൊ​ലീ​സി​ലും ചൈ​ൽ​ഡ് വെ​ൽ​ഫെ​യ​ർ ക​മ്മി​റ്റി അ​ധി​കൃ​ത​രെ​യും വി​വ​ര​മ​റി​യി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *