പ​മ്പ​യി​ൽ അ​യ്യ​പ്പ​സ്വാ​മി​ക്ക് ആ​റാ​ട്ട്

ശ​ബ​രി​മ​ല: ഭ​ക്തി​നി​റ​വി​ൽ പ​മ്പ​യി​ൽ അ​യ്യ​പ്പ​സ്വാ​മി​ക്ക് ആ​റാ​ട്ട്. ആ​റാ​ട്ടോ​ടെ പ​ത്ത്​ ദി​വ​സ​ത്തെ ഉ​ത്രം ഉ​ത്സ​വ​ത്തി​ന്​ കൊ​ടി​യി​റ​ങ്ങി. ബു​ധ​നാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ പ​തി​വ് പൂ​ജ​ക​ൾ​ക്കു​ശേ​ഷം ഒ​മ്പ​തോ​ടെ ആ​റാ​ട്ട് ഘോ​ഷ​യാ​ത്ര ശ​ബ​രീ​ശ സ​ന്നി​ധി​യി​ൽ​നി​ന്ന് പ​മ്പ​യി​ലേ​ക്ക്​ പു​റ​പ്പെ​ട്ടു. വെ​ളി​ന​ല്ലൂ​ർ മ​ണി​ക​ണ്ഠ​ൻ അ​യ്യ​പ്പ​സ്വാ​മി​യു​ടെ തി​ട​മ്പേ​റ്റി. ആ​റാ​ട്ടു​ക​ട​വി​ൽ ത​ന്ത്രി ക​ണ്ഠ​ര​ര് മ​ഹേ​ഷ് മോ​ഹ​ന​രു​ടെ മു​ഖ്യ​കാ​ർ​മി​ക​ത്വ​ത്തി​ൽ ആ​റാ​ട്ട് പൂ​ജ​ക​ൾ ന​ട​ന്നു.

ആ​റാ​ട്ടു​ക​ഴി​ഞ്ഞ്​ അ​യ്യ​പ്പ​സ്വാ​മി​യു​ടെ വി​ഗ്ര​ഹം പ​മ്പാ ഗ​ണ​പ​തി കോ​വി​ലി​നു മു​ന്നി​ലാ​യി പ​ഴു​ക്ക​മ​ണ്ഡ​പ​ത്തി​ൽ ഭ​ക്ത​ർ​ക്ക് ദ​ർ​ശ​ന​ത്തി​നാ​യി ഇ​രു​ത്തി. ആ​റാ​ട്ട് ഘോ​ഷ​യാ​ത്ര വൈ​കീ​ട്ട്​ സ​ന്നി​ധാ​ന​ത്ത് എ​ത്തി​ച്ചേ​ർ​ന്ന​യു​ട​ൻ കൊ​ടി​യി​റ​ക്ക​ൽ ച​ട​ങ്ങ് ന​ട​ന്നു. രാ​ത്രി ഹ​രി​വ​രാ​സ​നം പാ​ടി ന​ട​യ​ട​ച്ച​തോ​ടെ 10 ദി​വ​സം നീ​ണ്ട ഉ​ത്രം മ​ഹോ​ത്സ​വ​ത്തി​ന്​ പ​രി​സ​മാ​പ്തി​യാ​യി. മേ​ട​മാ​സ-​വി​ഷു​പൂ​ജ​ക​ൾ​ക്കാ​യി ക്ഷേ​ത്ര​ന​ട ഏ​പ്രി​ൽ 11ന് ​വൈ​കീ​ട്ട്​ തു​റ​ക്കും. 19ന് ​രാ​ത്രി അ​ട​ക്കും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *