അ​യ​ൽ​വാ​സി​യെ കു​ത്തി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്രമം

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: തൈ​ക്കാ​ട് പൗ​ണ്ടു​കു​ള​ത്ത് യു​വാ​വി​നെ കു​ത്തി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച പ്ര​തി​യെ പൊ​ലീ​സ് പി​ടി​കൂ​ടി. പൗ​ണ്ടു​കു​ളം കോ​ള​നി ഹൗ​സ് ന​മ്പ​ർ 100-ൽ ​ഉ​ല്ലാ​സ് കു​മാ​ർ എന്ന 40-കാരനെയാണ് ക​ന്റോ​ൺ​മെ​ന്റ് പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച ഉ​ച്ച​ക്കാ​ണ് കേസിനാസ്പദമായ സം​ഭ​വം നടന്നത്. അ​യ​ൽ​വാ​സി​യാ​യ സു​നി​ൽ​കു​മാ​റി​നെ വീ​ടി​നു മു​ന്നി​ൽ ത​ട​ഞ്ഞു​വെ​ച്ച് അ​സ​ഭ്യം പ​റ​ഞ്ഞ പ്ര​തി ഉ​ല്ലാ​സ്, കൈ​യി​ൽ ക​രു​തി​യി​രു​ന്ന ക​ത്തി​കൊ​ണ്ട് സു​നി​ലി​ന്റെ ശ​രീ​ര​ത്തി​ന്റെ പ​ല ഭാ​ഗ​ത്തും കു​ത്തി മാ​ര​ക​മാ​യി പ​രി​ക്കേ​ൽ​പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​​ന്നെന്ന്​ പോലിസ്​ പറഞ്ഞു. ബീ​ഡി ന​ൽ​കാ​ത്ത​തി​നെ ചൊ​ല്ലി ഇ​രു​വ​രും ത​മ്മി​ലു​ണ്ടാ​യ ത​ർ​ക്ക​മാ​ണ് ക​ത്തി​ക്കു​ത്തി​ൽ ക​ലാ​ശി​ച്ച​ത്. ക​ന്റോ​ൺ​മെ​ന്റ് എ​സ്.​എ​ച്ച്.​ഒ ഷാ​ഫി, എ​സ്.​ഐ മാ​രാ​യ ദി​ൽ​ജി​ത്ത്, ഷെ​ഫി​ൻ, സി.​പി.​ഒ രാ​ജേ​ഷ് എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങി​യ സം​ഘ​മാ​ണ് പ്രതിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി​യ പ്ര​തി​യെ റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *