റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് ആറ് കിലോ കഞ്ചാവ് പിടികൂടി

ആലപ്പുഴ: കായംകുളം എക്സൈസ് റേഞ്ച് പാർട്ടിയും കായംകുളം റെയിൽവേ പ്രൊട്ടക്ഷൻ ഫോഴ്സും സംയുക്തമായി കായംകുളം റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ ചെന്നൈ മെയിൽ ട്രെയിനിൽ നിന്നും ആറ് കിലോ കഞ്ചാവ് കണ്ടെടുത്തു. പ്രതികളെക്കുറിച്ചുള്ള അന്വേഷണം പുരോഗമിക്കുന്നു.

എക്സൈസ് ഇൻസ്പെക്ടർ സി ബി വിജയന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന പരിശോധനയിൽ അസിസ്റ്റന്റ് എക്സൈസ് ഇൻസ്പെക്ടർ അനിമോൻ ആന്റണി, പ്രിവന്റീവ് ഓഫീസർ ആന്റണി കെ ഐ, സിവിൽ എക്സൈസ് ഓഫീസർമാരായ ആര്‍ അശോകൻ, പ്രവീൺ എം, എക്സൈസ് ഡ്രൈവർ ഭാഗ്യനാഥ് പി, ആര്‍പിഎഫ് ഇൻസ്പെക്ടർ എ കെ പ്രിൻസ്, എ എസ് ഐ രജിത്ത് കുമാർ എന്നിവരും ഉണ്ടായിരുന്നു. എക്സൈസ് ഇന്റലിജൻസ് വിഭാഗവും ആലപ്പുഴ എക്സൈസ് സ്പെഷ്യൽ സ്കോഡും ചേർന്ന് കഴിഞ്ഞ ദിവസം 6 കിലോ കഞ്ചാവ് മാരാരിക്കുളം, കണിച്ചുകുളങ്ങര സ്വദേശികളില്‍ നിന്നും പിടിച്ചെടുത്തിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *