കലാക്ഷേത്ര ലൈംഗികാരോപണം; പ്രഫസർ അറസ്റ്റിൽ

ചെ​ന്നൈ: കേ​ന്ദ്ര സാം​സ്കാ​രി​ക വ​കു​പ്പി​നു​ കീ​ഴി​ലു​ള്ള ചെ​ന്നൈ ക​ലാ​ക്ഷേ​ത്ര​യി​ലെ ലൈം​ഗി​കാ​തി​ക്ര​മ ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​ളു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട്​ അ​സി. പ്ര​ഫ. ഹ​രി​പ​ത്മ​നെ ത​മി​ഴ്​​നാ​ട്​ പൊ​ലീ​സ്​ അ​റ​സ്റ്റ്​ ചെയ്യുകയുണ്ടായി. ഇ​യാ​ൾ​ക്കെ​തി​രെ പൂ​ർ​വ​വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​നി അ​ഡ​യാ​ർ സം​യു​ക്ത വ​നി​താ പൊ​ലീ​സ്​ സ്​​റ്റേ​ഷ​നി​ൽ ന​ൽ​കി​യ പ​രാ​തി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ്​ ന​ട​പ​ടി എടുത്തിരിക്കുന്നത്.

സ്ത്രീ​ത്വ​ത്തെ അ​പ​മാ​നി​ക്ക​ൽ, വ​ധ​ഭീ​ഷ​ണി ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ സ്ത്രീ​ക​ൾ​ക്കെ​തി​രാ​യ അ​തി​ക്ര​മം ത​ട​യ​ൽ നി​യ​മ​ത്തി​ലെ മൂ​ന്ന് വ​കു​പ്പു​ക​ൾ പ്ര​കാ​ര​മാ​ണ് കേ​സ്. ക​ലാ​ക്ഷേ​ത്ര ഫൗ​ണ്ടേ​ഷ​ന്‍റെ കീ​ഴി​ലു​ള്ള ചെ​ന്നൈ തി​രു​വാ​ൻ​മി​യൂ​രി​ലു​ള്ള രു​ക്മി​ണി ദേ​വി കോ​ള​ജ്​ ഓ​ഫ്​ ഫൈ​ൻ ആ​ർ​ട്​​സ്​ കോ​ള​ജി​ലാ​ണ് ഹ​രി​പ​ത്മ​ൻ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ നാ​ല്​ അ​ധ്യാ​പ​ക​ർ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​നി​ക​ളെ ലൈം​ഗി​ക​മാ​യി പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച​താ​യി ആ​രോ​പ​ണ​മു​യ​ർ​ന്ന​ത്. സാ​യി​കൃ​ഷ്ണ​ൻ, സ​ഞ്​​ജി​ത്​​ലാ​ൽ, ശ്രീ​നാ​ഥ്​ എ​ന്നി​വ​രാ​ണ്​ മ​റ്റു മൂ​ന്നു​പേ​ർ. ക​ലാ​പ​രി​ശീ​ല​ന​സ​മ​യ​ത്തും മ​റ്റും വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളെ ശാ​രീ​രി​ക​മാ​യും മാ​ന​സി​ക​മാ​യും പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച​താ​യാ​ണ്​​ ആ​രോ​പ​ണം. നാ​ല്​ അ​ധ്യാ​പ​ക​രെ​യും സ​ർ​വി​സി​ൽ​നി​ന്ന്​ സ​സ്​​പെ​ൻ​ഡ്​ ചെ​യ്ത​താ​യി കോ​ള​ജ്​ മാ​നേ​ജ്​​മെ​ന്‍റ്​ അ​റി​യി​ച്ചു.

കേ​ന്ദ്ര വ​നി​താ ക​മീ​ഷ​ൻ ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ൽ തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പ്​ ന​ട​ത്തി ഡി.​ജി.​പി​ക്ക്​ ക​ത്ത്​ ന​ൽ​കി​യെ​ങ്കി​ലും പി​ന്നീ​ട്​ ലൈം​ഗി​കാ​തി​ക്ര​മ​മൊ​ന്നും ന​ട​ന്നി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന്​ പ​റ​ഞ്ഞ്​ പി​ൻ​വ​ലി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തോ​ടെ കാ​മ്പ​സി​ൽ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​നി​ക​ളു​ടെ പ്ര​തി​ഷേ​ധ​സ​മ​രം ശ​ക്തി​പ്പെ​ട്ട​തി​നെ ത​ു​ട​ർ​ന്ന് ഏ​പ്രി​ൽ ആ​റു​വ​രെ സ്ഥാ​പ​നം അ​ട​ച്ചു​പൂ​ട്ടി. അ​തി​നി​ടെ സം​സ്ഥാ​ന വ​നി​താ ക​മീ​ഷ​ൻ പ്ര​ശ്ന​ത്തി​ലി​ട​പെ​ട്ടു. കു​റ്റ​ക്കാ​ർ​ക്കെ​തി​രെ ക​ർ​ശ​ന ന​ട​പ​ടി ഉ​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്ന്​ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി സ്റ്റാ​ലി​നും അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *