പ​ശു​ക്ക​ട​ത്ത് ആ​രോ​പി​ച്ച് യു​വാ​വി​നെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി

 

ബം​ഗ​ളൂ​രു: ക​ര്‍​ണാ​ട​ക​യി​ല്‍ പ​ശു​ക്ക​ട​ത്ത് ആ​രോ​പി​ച്ച് യു​വാ​വി​നെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി. രാ​മ​ന​ഗ​ര ജി​ല്ല​യി​ലെ സാ​ത്ത​ന്നൂ​രി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വം നടന്നത്. സാ​ത്ത​ന്നൂ​ര്‍ സ്വ​ദേ​ശി ഇ​ദ്രി​സ് പാ​ഷ​യാ​ണ് കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​ത്. സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ ഹി​ന്ദു സം​ഘ​ട​നാ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ന്‍ പു​നീ​ത് കാ​രെ​ഹ​ള്ളി എ​ന്ന​യാ​ള്‍​ക്കും ക​ണ്ടാ​ല​റി​യാ​വു​ന്ന മ​റ്റ് ചി​ല​ര്‍​ക്കു​മെ​തി​രെയാണ് പോലീസ് കേസെടുത്തിരിക്കുന്നത്. മാ​ർ​ച്ച് 31ന് ​രാ​ത്രി പ​ശു​ക്ക​ളെ വ​ണ്ടി​യി​ൽ കൊ​ണ്ടു​പോ​വു​ക​യാ​യി​രു​ന്ന ഇ​ദ്രി​സ് പാ​ഷ​യെ പു​നീ​ത് കാ​രെ​ഹ​ള്ളി​യും സം​ഘ​വും ത​ട​ഞ്ഞു. പ​ശു​ക്ക​ളെ അ​റു​ക്കാ​ൻ കൊ​ണ്ടു​പോ​വു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് ആ​രോ​പി​ച്ച് ഇ​ദ്രി​സ് പാ​ഷ​യോ​ട് പാ​കി​സ്ഥാ​നി​ലേ​ക്ക് പോ ​എ​ന്ന് ആ​ക്രോ​ശി​ക്കുകയുമായിരുന്നു. തു​ട​ർ​ന്ന് ഇ​ദ്രി​സ് പാ​ഷ​യെ ക്രൂ​ര​മാ​യി മ​ർ​ദി​ച്ച് റോ​ഡി​ൽ ഉപേക്ഷിച്ചു. ശ​നി​യാ​ഴ്ച​യാ​ണ് ഇ​ദ്രീ​സ് പാ​ഷ​യു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ മൃ​ത​ദേ​ഹ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ സാ​ത്ത​ന്നൂ​ർ പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ന് മു​ന്നി​ൽ പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ചു. ഇ​തേ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് പു​നീ​ത് കാ​രെ​ഹ​ള്ളി​ക്ക് എ​തി​രെ പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്ത​ത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *