അടുക്കളയിൽ തീപടർന്ന്​ ഗൃഹനാഥന് പരിക്ക്

 

കാ​ഞ്ഞി​ര​പ്പ​ള്ളി: പാ​ച​ക​വാ​ത​ക ചോ​ർ​ച്ച​യെ തു​ട​ർ​ന്ന് അ​ടു​ക്ക​ള​യി​ൽ തീ​പ​ട​ർ​ന്നു​പി​ടി​ച്ച് ഗൃ​ഹ​നാ​ഥ​ന് ഗു​രു​ത​ര പൊ​ള്ള​ലേ​റ്റു. പൊ​ടി​മ​റ്റം വാ​ത​ല്ലൂ​ർ മാ​ത്തു​ക്കു​ട്ടി​ക്കാ​ണ് (57) പൊ​ള്ള​ലേ​റ്റ​ത്. ശ​നി​യാ​ഴ്ച പു​ല​ർ​ച്ച മൂ​ന്നോ​ടെ​യാ​ണ്​ അപകടമുണ്ടായത്. ജ​ന​ൽ​ചി​ല്ലു​ക​ൾ പൊ​ട്ടി​ച്ചി​ത​റു​ന്ന ശ​ബ്ദ​വും തീ​യും ക​ണ്ട് സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി​യ അ​യ​ൽ​വാ​സി​ക​ൾ പൊ​ലീ​സി​ലും അ​ഗ്നി​ര​ക്ഷാ​സേ​ന​യി​ലും വി​വ​ര​മ​റി​യിക്കുകയായിരുന്നു. ഇ​വ​ർ സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി മാ​ത്തു​ക്കു​ട്ടി​യെ താ​ലൂ​ക്ക് ജ​ന​റ​ൽ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ​ത്തി​ച്ചു. പ്രാ​ഥ​മി​ക ചി​കി​ത്സ ന​ൽ​കി​യ​ശേ​ഷം കോ​ട്ട​യം മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേക്ക് മാറ്റി. മാ​ത്തു​ക്കു​ട്ടി​യു​ടെ ഭാ​ര്യ​യും മ​ക്ക​ളും വി​ദേ​ശ​ത്താ​ണ്. അ​ടു​ക്ക​ള ഉ​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ളും ജ​ന​ലു​ക​ളും വാ​തി​ലു​ക​ളും ക​ത്തി​ന​ശി​ച്ച നി​ല​യി​ലാ​ണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *