വീട്ടമ്മയെ ആക്രമിച്ച് മാല കവർന്ന സംഭവം; പ്രതികൾ പിടിയിൽ

തി​രു​വ​ട്ടാ​ർ: മ​ക്ക​ളെ സ്കൂ​ളി​ൽ നി​ന്ന് വി​ളി​ക്കാ​ൻ സ്കൂ​ട്ട​റി​ൽ പോ​യ വീ​ട്ട​മ്മ​യെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച് ഏ​ഴു പ​വ​ൻ ആ​ഭ​ര​ണം ക​വ​ർ​ന്ന സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ മൂ​ന്നു​പേ​രെ തി​രു​വ​ട്ടാ​ർ പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. ശു​ചീ​ന്ദ്രം വ​ഴു​ക്കം​പാ​റ സ്വ​ദേ​ശി വി​ഘ്നേ​ഷ് (20), കു​ള​ച്ച​ൽ ഉ​ട​യാ​ർ​വി​ള സ്വ​ദേ​ശി നി​തീ​ഷ് രാ​ജ് (22), ചെ​മ്പൊ​ൻ വി​ള സ്വ​ദേ​ശി പ്രേം​ദാ​സ് (23) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. ഇ​തി​ൽ വി​ഘ്നേ​ഷ് മ​ണ്ട​യ്ക്കാ​ട് കൊ​ട സ​മ​യ​ത്ത് ക​ളി​പ്പാ​ട്ടം ക​ച്ച​വ​ട​ത്തി​ന് വ​ന്ന​പ്പോ​ഴാ​ണ് ഐ​സ്​ ക​ച്ച​വ​ടം ന​ട​ത്തി​വ​ന്ന കു​ള​ച്ച​ൽ സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ ര​ണ്ടു​പേ​രെ​യും പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ട്ട​ത്. അ​വി​ടെ വെ​ച്ച്​ മോ​ഷ​ണം തു​ട​ങ്ങാ​നു​ള്ള പ​ദ്ധ​തി ആ​വി​ഷ്ക​രി​ക്കുകയും തുടർന്ന് നി​തീ​ഷ് രാ​ജ​യു​ടെ ബൈ​ക്കി​ൽ ഇ​വ​ർ തൃ​പ്പ​ര​പ്പ് ഭാ​ഗ​ത്തേ​ക്ക്​ പോ​കു​മ്പോ​ൾ തി​രു​വ​ട്ടാ​ർ മൂ​വാ​റ്റ് മു​ഖ​ത്തു​വെ​ച്ച് വീ​ട്ട​മ്മ​യെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച് ആ​ഭ​ര​ണം മോഷ്ട്ടിക്കുകയുമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *