ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ ഡ്രൈ​വ​റെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്രമം; പ്രതികൾ പിടിയിൽ

മു​ണ്ട​ക്ക​യം: ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ ഡ്രൈ​വ​റെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ നാ​ലു​പേ​ർ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ. പു​ഞ്ച​വ​യ​ൽ ക​ല്ല​ക്കു​ന്നേ​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ ര​ഞ്ജി​ത് (27), പു​ഞ്ച​വ​യ​ൽ പാ​ക്കാ​നം ദ​യാ​ഭ​വ​നി​ൽ പ്ര​ണ​വ് സി. ​വി​ജ​യാ​ന​ന്ദ് (28), പു​ഞ്ച​വ​യ​ൽ കൊ​ച്ചു​മ​മ്പ​ല​ത്ത് സു​രേ​ഷ് ഗോ​പി (48), പു​ഞ്ച​വ​യ​ൽ നൂ​ലു​വേ​ലി​ൽ എ​ൻ.​ജെ. അ​ജ്മ​ൽ (28) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് മു​ണ്ട​ക്ക​യം പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. പു​ഞ്ച​വ​യ​ൽ ഭാ​ഗ​ത്ത് പെ​ട്ടി ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ​യി​ൽ പോ​വു​ക​യാ​യി​രു​ന്ന ആ​ളെ പ്ര​തി​ക​ൾ ത​ട​ഞ്ഞു​നി​ർ​ത്തി ചീ​ത്ത​വി​ളി​ക്കു​ക​യും മ​ർ​ദി​ക്കു​ക​യും ക​രി​ങ്ക​ല്ല് ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് മു​ഖ​ത്തി​ന് ഇ​ടി​ക്കു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു. പ​രാ​തി​യെ തു​ട​ർ​ന്ന് മു​ണ്ട​ക്ക​യം പൊ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ക്കു​ക​യും ഇപ്രതികളെ പിടികൂടുകയുമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *