ഒറ്റക്ക് യാത്ര ചെയ്യുന്നവരെ ആക്രമിച്ച് കവർച്ച

തൃ​ശൂ​ർ: രാ​ത്രി ഒ​റ്റ​ക്ക് യാ​ത്ര ചെ​യ്യു​ന്ന​വ​രെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച് ക​വ​ർ​ച്ച ചെ​യ്യു​ന്ന സം​ഘ​ത്തി​ലെ ര​ണ്ടു​പേ​രെ പൊ​ലീ​സ് പി​ടി​കൂ​ടി. കു​റ്റൂ​ർ വി​ല​യ​പ​റ​മ്പ് സ്വ​ദേ​ശി പൊ​ന്ന​മ്പ​ത്ത് വീ​ട്ടി​ൽ അ​ക്ഷ​യ് (26), അ​ത്താ​ണി സ്വ​ദേ​ശി സി​ൽ​ക്ക് ന​ഗ​റി​ൽ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന ആ​ലി​ങ്ങ​പ​റ​മ്പി​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ അ​ഖി​ൽ (30) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് തൃ​ശൂ​ർ സി​റ്റി പൊ​ലീ​സ് ക​മീ​ഷ​ണ​റു​ടെ കീ​ഴി​ലെ ഷാ​ഡോ പൊ​ലീ​സും ഈ​സ്റ്റ് പൊ​ലീ​സും ചേ​ർ​ന്ന് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.

 

ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം പ​ട്ടി​ക്കാ​ട് സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ ബൈ​ക്ക് യാ​ത്രി​ക​നെ ഇ​രു​വ​രും സ​ഞ്ച​രി​ച്ച വാ​ഹ​നം കൊ​ണ്ട് ആ​ദ്യം ഇ​ടി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. അ​പ​ക​ട​ത്തി​ൽ ന​ഷ്ട​പ​രി​ഹാ​ര​മാ​യി വ​ലി​യ തു​ക ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ക്രൂ​ര​മാ​യി മ​ർ​ദി​ക്കു​ക​യും കൈ​യി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന പ​ണ​വും മ​റ്റും ക​വ​രു​ക​യും ചെ​യ്തു. അ​ന്ന് ത​ന്നെ ഇ​രു​വ​രും പ​റ​വ​ട്ടാ​നി സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ ഒ​രാ​ളെ​യും ത​ട​ഞ്ഞു​നി​ർ​ത്തി ദേ​ഹോ​പ​ദ്ര​വം ചെ​യ്ത് കൈ​യി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന പ​ഞ്ച​ലോ​ഹ മോ​തി​ര​വും സ്വ​ർ​ണ​വും മ​റ്റും ക​വ​ർ​ച്ച ചെ​യ്തു. പ​രാ​തി​യി​ൽ ഈ​സ്റ്റ് പൊ​ലീ​സ് കേ​സ് ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്ത് അ​ന്വേ​ഷ​ണം തു​ട​ങ്ങി.ര​ണ്ടു​പേ​രും നി​ര​വ​ധി കേ​സു​ക​ളി​ൽ പ്ര​തി​ക​ളാ​ണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *