ബാന്ദ്രയിൽ ഹേമാജി ആയി ലെന  ആയി എത്തുന്നു : ക്യാരക്ടർ പോസ്റ്റർ പുറത്തുവിട്ടു

ബാന്ദ്രയിൽ ഹേമാജി ആയി ലെന ആയി എത്തുന്നു : ക്യാരക്ടർ പോസ്റ്റർ പുറത്തുവിട്ടു

ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ദിലീപ് നായകനായ ‘ബാന്ദ്ര’ നവംബറിൽ പ്രദർശനത്തിന് എത്തും .  സിനിമയിൽ ഹേമാജി ആയി ലെന ആയി എത്തുന്നു. സിനിമയുടെ  പുതിയ ക്യാരക്ടർ പോസ്റ്റർ പുറത്തുവിട്ടു.

പ്രശസ്ത എഴുത്തുകാരൻ ഉദയ്കൃഷ്ണന്റെ രചനയിൽ അരുൺ ഗോപി സംവിധാനം ചെയ്ത ‘ബാന്ദ്ര’ ഒരു ആക്ഷൻ പായ്ക്ക് ഡ്രാമയായിരിക്കുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ചിത്രത്തിൽ തമന്ന ഭാട്ടിയ, ആർ. ശരത്കുമാർ തുടങ്ങിയ താരങ്ങൾക്കൊപ്പം ബഹുമുഖ പ്രതിഭയായ ദിലീപ് ഉൾപ്പെടെയുള്ള ഒരു മികച്ച താരനിരയുണ്ട്.

മോളിവുഡിൽ ഇതുവരെ നിർമ്മിച്ചതിൽ വച്ച് ഏറ്റവും ചെലവേറിയ ഗാനരംഗങ്ങളിൽ ഒന്നായി വിശേഷിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന, ‘ബാന്ദ്ര’യുടെ ഏറ്റവും കൗതുകകരമായ ഒരു വശം ശ്രദ്ധ നേടിയിട്ടുണ്ട്. ഈ അതിഗംഭീരമായ സംഗീത നിക്ഷേപം പ്രേക്ഷകർക്ക് സിനിമാറ്റിക് അനുഭവം ഉയർത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *