കേരളത്തിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന ഓപ്പണിംഗ് ദിന കളക്ഷൻ നേടിയ ചിത്രമായി ലിയോ

കേരളത്തിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന ഓപ്പണിംഗ് ദിന കളക്ഷൻ നേടിയ ചിത്രമായി ലിയോ

ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത് വിജയെ നായകനാക്കി ഏറെ കാത്തിരുന്ന ആക്ഷൻ-ത്രില്ലർ ലിയോ അടുത്തിടെ കേരളത്തിലെ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് റെക്കോർഡുകൾ തകർത്തു. കേരള ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ ഏറ്റവും ഉയർന്ന ആദ്യ ദിന കളക്ഷനായിരുന്നു ഇതിന് ലഭിച്ചത്,

വിജയ്‌ക്ക് കേരളത്തിലെ ജനപ്രീതിയും ചിത്രത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള ഹൈപ്പും കണക്കിലെടുക്കുമ്പോൾ അതിശയിക്കാനില്ല. റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം ചിത്രം ആദ്യ ദിനം 12 കോടി നേടി. ഇന്ത്യയൊട്ടാകെ, പ്രത്യേകിച്ച് കേരളമുൾപ്പെടെയുള്ള ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ ചിത്രത്തിന് അഭൂതപൂർവമായ പ്രീ-ബുക്കിംഗ് ടിക്കറ്റ് വിൽപ്പന ഉണ്ടായിരുന്നു.

കേരളത്തിലെ പ്രേക്ഷകർക്ക് മറ്റ് തെന്നിന്ത്യൻ ഭാഷകളിലെ, പ്രത്യേകിച്ച് തമിഴിലെ സിനിമകളോട് അടുപ്പമുണ്ടെന്ന് ലിയോയുടെ സ്വീകരണം തെളിയിക്കുന്നു. കേരള ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആദ്യ ദിന കളക്ഷൻ നേടിയ ചിത്രങ്ങളുടെ റെക്കോർഡാണ് ലിയോയും കെജിഎഫ് 2 ഉം സ്വന്തമാക്കിയത്. വിജയുടെ ബീസ്റ്റും സർക്കാരും 6 കോടിയിലധികം കളക്ഷൻ നേടിയപ്പോൾ രജനികാന്തിന്റെ സമീപകാല ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ജയിലർ ആദ്യ ദിനം 6 കോടിക്ക് അടുത്ത് നേടി.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *