അമ്പത് കോടി കടന്ന് കണ്ണൂർ സ്ക്വാഡ്

അമ്പത് കോടി കടന്ന് കണ്ണൂർ സ്ക്വാഡ്

മമ്മൂട്ടിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ “കണ്ണൂർ സ്ക്വാഡ്” മുൻകാല പ്രതീക്ഷകൾ ഉയർത്തി, റിലീസ് ചെയ്ത് നാല് ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ കേരളത്തിൽ 13.25 കോടി രൂപ നേടിയെടുത്തു. ഇപ്പോൾ ചിത്രം അമ്പത് കോടി കടന്നിരിക്കുകയാണ്.

സെപ്തംബർ 28 ന് തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ ഈ പോലീസ് നാടകം വമ്പിച്ച പ്രശംസ നേടിയെടുക്കുക മാത്രമല്ല അതിന്റെ ബോക്സ് ഓഫീസ് ശക്തി തെളിയിക്കുകയും ചെയ്തു. ചിത്രത്തിന്റെ ആഗോള വരുമാനം 20 കോടി കടന്നതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. മികച്ച പ്രതികരണം നേടി ചിത്രം രണ്ടാം വാരത്തിലേക്ക് എത്തിയിരിക്കുകായണ്.

ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്ന ട്വിറ്റർ ഫോറങ്ങൾ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ‘കണ്ണൂർ സ്ക്വാഡിന്റെ ഒന്നാം ദിനം 2.40 കോടി രൂപയുമായി മികച്ച തുടക്കം കണ്ടു, തുടർന്ന് രണ്ടാം ദിവസം 2.75 കോടി രൂപയും മൂന്നാം ദിവസം ശ്രദ്ധേയമായ 3.45 കോടി രൂപയും നേടി.

എന്നിരുന്നാലും, കനത്ത മഴയ്ക്കിടയിലും ചിത്രം അതിശയിപ്പിക്കുന്ന 4.65 കോടി നേടിയതിനാൽ, ശരിക്കും തരംഗമായത് നാലാം ദിവസമാണ്. നാല് ദിവസത്തെ മൊത്തം 13.25 കോടി രൂപ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ ചിത്രത്തിന്റെ അനിഷേധ്യമായ ജനപ്രീതി കാ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *