സി​ക്കി​മി​ല്‍ മി​ന്ന​ല്‍ പ്ര​ള​യ​ത്തി​ല്‍ മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 19 ആ​യി

സി​ക്കി​മി​ല്‍ മി​ന്ന​ല്‍ പ്ര​ള​യ​ത്തി​ല്‍ മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 19 ആ​യി

ഗാംഗ്‌ടോക്ക്: സി​ക്കി​മി​ല്‍ മി​ന്ന​ല്‍ പ്ര​ള​യ​ത്തി​ല്‍ മരണസംഖ്യ ഉയരുന്നു. നിലവിൽ മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 19 ആ​യി. ആ​റ് സൈ​നി​ക​ര്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​രു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹ​മാ​ണ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. കാ​ണാ​താ​യ നൂ​റി​ല​ധി​കം പേ​ര്‍​ക്കാ​യി തി​ര​ച്ചി​ല്‍ തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്.

 

മ​ര​ണ​സം​ഖ്യ ഇ​നി​യും ഉ​യ​രാ​നാ​ണ് സാ​ധ്യ​ത​യെ​ന്നും ടീ​സ്ത ന​ദി​യി​ലെ ജ​ല​നി​ര​പ്പ് താ​ഴ്ന്ന​തോ​ടെ ഗ​താ​ഗ​തം പു​നഃ​സ്ഥാ​പി​ക്കാ​നു​ള്ള ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ ആ​രം​ഭി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

മ​രി​ച്ച​വ​രി​ല്‍ ഒ​രു സൈ​നി​ക​നെ തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞി​ട്ടു​ണ്ട്. ഒ​ഡീ​ഷ സ്വ​ദേ​ശി സ​രോ​ജ് കു​മാ​ര്‍  ദാ​സി​നെ​യാ​ണ് തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞ​ത്. സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് വീ​ണ്ടും മി​ന്ന​ല്‍​പ്ര​ള​യ​ത്തി​ന് സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്നു​പം ജാ​ഗ്ര​ത പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ല്‍​കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *