പ്രവാസി മലയാളി ഒമാനില്‍ ഹൃദയാഘാതം മൂലം മരിച്ചു

പ്രവാസി മലയാളി ഒമാനില്‍ ഹൃദയാഘാതം മൂലം മരിച്ചു

പ്രവാസി മലയാളി ഒമാനില്‍ ഹൃദയാഘാതം മൂലം മരിച്ചു. കണ്ണൂര്‍ കോടിയേരി സ്വദേശി സനേഷ് ബാലന്‍ (34) ആണ് മരിച്ചത്. മാള്‍ ഓഫ് ഒമാനിലെ ഒരു ഔട്ട്‌ലറ്റില്‍ ജോലി ചെയ്ത് വരികയായിരുന്നു. 15 വര്‍ഷമായി ഒമാനില്‍ പ്രവാസിയായിരുന്നു. ഗൂബ്രയിലായിരുന്നു താമസിച്ചിരുന്നത്. പിതാവ്: ബാലന്‍, മാതാവ്: പരേതയായ സരള, ഭാര്യ: ശിശിര, മകള്‍: ദിയ. മൃതദേഹം നാട്ടിലെത്തിച്ച് സംസ്‌കരിച്ചു.

അതേസമയം ഒമാനിൽ വാ​ദി ദൈ​ഖ അ​ണ​ക്കെ​ട്ടി​ന്റെ ഷ​ട്ട​റു​ക​ൾ തു​റ​ന്ന​തോ​ടെ വെ​ള്ളം കു​ത്തി​യൊ​ലി​ച്ചു​പോ​കു​ന്ന ന​യ​ന​മ​നോ​ഹ​ര കാ​ഴ്ച സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​രെ ആ​ക​ർ​ഷി​ക്കു​ന്നു. ബു​ധ​നാ​ഴ്ച​യാ​ണ്​ ഡാ​മി​ന്‍റെ ഷ​ട്ട​ർ തു​റ​ന്ന​ത്. അ​വ​ധി ദി​ന​മാ​യ​തു​കൊ​ണ്ടു​ത​ന്നെ ക​ഴി​ഞ്ഞ ര​ണ്ടു​ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി നി​ര​വ​ധി ആ​ളു​ക​ളാ​ണ്​ ഇ​വി​ടേ​ക്ക്​ എ​ത്തി​യ​ത്. ഏ​ക​ദേ​ശം 15 ദ​ശ​ല​ക്ഷം ഘ​ന​മീ​റ്റ​ർ വെ​ള്ളം തു​റ​ന്നു​വി​ടു​ന്ന​തി​നാ​ണ് അ​ണ​ക്കെ​ട്ട് തു​റ​ന്ന​ത്.

ഹെ​യി​ൽ അ​ൽ ഗാ​ഫ്, ദ​ഗ്മ​ർ ഗ്രാ​മ​ങ്ങ​ളി​ലെ കി​ണ​റു​ക​ളും മ​റ്റു ഭൂ​ഗ​ർ​ഭ​ജ​ല സ്രോ​ത​സ്സു​ക​ളും റീ​ചാ​ർ​ജ് ചെ​യ്യു​ക എ​ന്ന​താ​ണ് ഒ​ക്​​ടോ​ബ​ർ ആ​റു​വ​രെ ഡാം ​തു​റ​ക്കു​ന്ന​തി​ലൂ​ടെ അ​ധി​കൃ​ത​ർ ല​ക്ഷ്യ​മി​ടു​ന്ന​ത്. ഈ ​പ്ര​ദേ​ശ​ത്തെ ക​ർ​ഷ​ക​രു​ടെ വി​ള​ക​ൾ​ക്ക് ജ​ല​സേ​ച​നം ന​ട​ത്താ​നും​കൂ​ടി ല​ക്ഷ്യ​മി​ട്ടാ​ണ്​ ഡാം ​തു​റ​ന്നി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *