കാവേരി തർക്കം ; കർണാടക വീണ്ടും സുപ്രീംകോടതിയിലേക്ക്

കാവേരി തർക്കം ; കർണാടക വീണ്ടും സുപ്രീംകോടതിയിലേക്ക്

ബം​ഗ​ളൂ​രു: ത​മി​ഴ്നാ​ടി​ന് 3000 ഘ​ന​യ​ടി ​കാ​വേ​രി ജ​ലം ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന കാ​വേ​രി വാ​ട്ട​ർ റെ​ഗു​ലേ​ഷ​ൻ ക​മ്മി​റ്റി (സി.​ഡ​ബ്ല്യു.​ആ​ർ.​സി) പു​തി​യ ഉ​ത്ത​ര​വി​നെ​തി​രെ ക​ർ​ണാ​ട​ക സു​പ്രീം​കോ​ട​തി​യെ സ​മീ​പി​ക്കു​ന്നു.

മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി സി​ദ്ധ​രാ​മ​യ്യ ബു​ധ​നാ​ഴ്ച ചാ​മ​രാ​ജ്ന​ഗ​റി​ൽ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളെ അ​റി​യി​ച്ച​താ​ണി​ത്. സെ​പ്റ്റം​ബ​ർ 28 മു​ത​ൽ ഒ​ക്ടോ​ബ​ർ 15 വ​രെ ദി​വ​സ​വും ഇ​ത്ര​യും വെ​ള്ളം വി​ട്ടു​ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് ഉ​ത്ത​ര​വ്. ഇ​തി​നെ​തി​രെ സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് വി​വി​ധ ക​ർ​ഷ​ക സം​ഘ​ട​ന​ക​ളും ക​ന്ന​ട അ​നു​കൂ​ല സം​ഘ​ട​ന​ക​ളും സ​മ​ര​പാ​ത​യി​ലാ​ണ്.

വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച സം​സ്ഥാ​ന വ്യാ​പ​ക ബ​ന്ദും ന​ട​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. നേ​ര​ത്തേ ദി​വ​സ​വും 5000 ഘ​ന​യ​ടി വെ​ള്ളം ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് കാ​വേ​രി വാ​ട്ട​ർ മാ​നേ​ജ്മെ​ന്റ് അ​തോ​റി​റ്റി ഉ​ത്ത​ര​വി​ട്ടി​രു​ന്ന​ത്. ഇ​ത് 3000 ആ​ക്കി​യ പു​തി​യ ഉ​ത്ത​ര​വി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ഉ​പ​മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഡി.​കെ. ശി​വ​കു​മാ​ർ സ​ന്തു​ഷ്ടി അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *