ചന്ദ്രമുഖി 2 സെപ്റ്റംബർ 28 ന് : പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തുവിട്ടു

ചന്ദ്രമുഖി 2 സെപ്റ്റംബർ 28 ന് : പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തുവിട്ടു

സെപ്തംബർ 15ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്താനിരുന്ന ചന്ദ്രമുഖിയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന രണ്ടാം ഭാഗമായ ചന്ദ്രമുഖി 2 മാറ്റിവച്ചു. “സാങ്കേതിക കാലതാമസം” ചൂണ്ടിക്കാട്ടി ചിത്രം ഇപ്പോൾ സെപ്റ്റംബർ 28 ന് റിലീസ് ചെയ്യും. ഇപ്പോൾ സിനിമയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തുവിട്ടു.

ഈ മാറ്റിവെച്ചതോടെ ഇരവിവൻ, ചിത്ത, പാർക്കിംഗ്, രഥം എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പം ചന്ദ്രമുഖി 2 പുറത്തിറങ്ങും. 2005-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ചന്ദ്രമുഖി എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമാണ് ചന്ദ്രമുഖി 2. മുൻഭാഗം സംവിധാനം ചെയ്ത പി വാസു തന്നെയാണ് രണ്ടാം ഭാഗവും സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ രാഘവ ലോറൻസ് രാജാവ് വേട്ടയ്യൻ രാജാവായി എത്തുമ്പോൾ കങ്കണ റണാവത്ത് ചന്ദ്രമുഖി എന്ന ടൈറ്റിൽ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

ചന്ദ്രമുഖി 2 ന് പിന്തുണ നൽകുന്നത് ലൈക്ക പ്രൊഡക്ഷൻസാണ്. രാഘവ ലോറൻസ്, കങ്കണ റണാവത്ത് എന്നിവരെക്കൂടാതെ വടിവേലു, രാധിക ശരത്കുമാർ, മഹിമ നമ്പ്യാർ, ലക്ഷ്മി മേനോൻ, രവി മരിയ, ശ്രുഷ്ടി ഡാങ്കെ എന്നിവരുൾപ്പെടെയുള്ള ഒരു കൂട്ടം അഭിനേതാക്കളെയാണ് ചന്ദ്രമുഖി 2 അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ആർ ഡി രാജശേഖർ ഛായാഗ്രഹണവും ലെവെലിൻ ഗോൺസാൽവേസ് എഡിറ്റിംഗും നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *