മോ​ഷ​ണം; ഒമാനിൽ മൂ​ന്നു​പേ​ർ പി​ടി​യി​ൽ

മോ​ഷ​ണം; ഒമാനിൽ മൂ​ന്നു​പേ​ർ പി​ടി​യി​ൽ

ബ​ർ​ക്ക വി​ലാ​യ​ത്തി​ലെ ഇ​ന്ധ​ന സ്​​റ്റേ​ഷ​നി​ൽ​നി​ന്ന്​ പ​ണം മോ​ഷ്ടി​ച്ച​തി​ന് മൂ​ന്ന് പൗ​ര​ന്മാ​രെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​താ​യി റോ​യ​ൽ ഒ​മാ​ൻ പൊ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു. ഇ​വ​ർ​ക്കെ​തി​രാ​യ നി​യ​മ​ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​യി​വ​രു​ക​യാ​ണെ​ന്ന്​ അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

അതേസമയം മു​ൻ ഒ​മാ​ൻ ന​യ​ത​ന്ത്ര​ജ്ഞ​ൻ കൈ​റോ​യി​ൽ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട്​ ര​ണ്ടു​പേ​രെ അ​റ​സ്റ്റ്​ ചെ​യ്തു.ഹൂ​ദ് അ​ൽ അ​ല​വി​യെ​യാ​ണ്​ കൈ​റോ​യി​ലെ അ​പ്പാ​ർ​ട്മെ​ന്റി​ൽ ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. മു​മ്പ്​ ഇ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ ഡ്രൈ​വ​റാ​യി ജോ​ലി​ചെ​യ്തി​രു​ന്ന​യാ​ളെ​യും ക്ലീ​നി​ങ്​ സ്ത്രീ​യെ​യു​മാ​ണ്​ അ​റ​സ്റ്റ്​ ചെ​യ്ത​തെ​ന്ന് ഈ​ജി​പ്​​ഷ്യ​ൻ പൊ​ലീ​സ്​ അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

മോ​ഷ​ണ​ത്തി​നി​ടെ കു​ത്തി കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന്​ പ്ര​തി​ക​ൾ പ​ബ്ലി​ക് പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​നോ​ട് സ​മ്മ​തി​ച്ച​താ​യി റി​പ്പോ​ർ​ട്ടു​ണ്ട്. മോ​ഷ്ടി​ച്ച വി​ല​പി​ടി​പ്പു​ള്ള വ​സ്തു​ക്ക​ളും പ​ണ​വും പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. പ്ര​തി​ക​ൾ​ക്കെ​തി​രെ നി​യ​മ​ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ സ്വീ​ക​രി​ച്ച​താ​യി അ​ധി​കൃ​ത​ർ വ്യ​ക്​​ത​മാ​ക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *