കരീനയുടെ ജാനെ ജാൻ :  പുതിയ ക്യാരക്ടർ പ്രൊമോ റിലീസ് ചെയ്തു

കരീനയുടെ ജാനെ ജാൻ : പുതിയ ക്യാരക്ടർ പ്രൊമോ റിലീസ് ചെയ്തു

കരീനയുടെ ജന്മദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് സെപ്റ്റംബർ 21 ന് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ പ്രീമിയർ ചെയ്യുന്ന ജാനെ ജാൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ കരീന കപൂർ തന്റെ ഒടിടി അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നുവെന്ന് അറിയാമായിരുന്നു.  ഈ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന സംവിധായകൻ സുജോയ് ഘോഷ് ചിത്രത്തിന്റെ  പുതിയ ക്യാരക്ടർ പ്രൊമോ റിലീസ് ചെയ്തു.

വിജയ് വർമ്മ, ജയ്ദീപ് അഹ്ലാവത് എന്നിവരും ജാനെ ജാൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. സുജയ് ഘോഷ് സംവിധാനം ചെയ്ത ഇത് ഒരു ക്രൈം ത്രില്ലറാണ്, കെയ്‌ഗോ ഹിഗാഷിനോയുടെ ഡെവോഷൻ ഓഫ് സസ്പെക്റ്റ് എക്‌സ് എന്ന ജാപ്പനീസ് നോവലിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് ഇത്. 2005-ൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ഈ നോവൽ, കൊലപാതകക്കേസ് അന്വേഷിക്കുന്ന ഒരു ഗണിതശാസ്ത്ര പ്രതിഭയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ തുല്യ കഴിവുള്ള ബാച്ച് മേറ്റും തമ്മിലുള്ള യുദ്ധത്തെക്കുറിച്ചാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *