സൗ​ദി കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി വി​വി​ധ രാ​ഷ്​​ട്ര​ നേ​താ​ക്ക​ളു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച ന​ട​ത്തി

സൗ​ദി കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി വി​വി​ധ രാ​ഷ്​​ട്ര​ നേ​താ​ക്ക​ളു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച ന​ട​ത്തി

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി​യി​ൽ ന​ട​ന്ന ജി20 ​ഉ​ച്ച​കോ​ടി​ക്കി​ടെ സൗ​ദി കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി​യും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ അ​മീ​ർ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ബി​ൻ സ​ൽ​മാ​ൻ വി​വി​ധ രാ​ഷ്​​ട്ര​നേ​താ​ക്ക​ളു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച ന​ട​ത്തി.

ജ​പ്പാ​ൻ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ഫ്യൂ​മി​യോ കി​ഷി​ദ​യെ ക​ണ്ട അ​ദ്ദേ​ഹം വി​വി​ധ മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ലെ സൗ​ദി-​ജാ​പ്പ​നീ​സ് ബ​ന്ധ​ങ്ങ​ളും അ​വ​യു​ടെ വി​ക​സ​ന​ത്തി​നു​ള്ള അ​വ​സ​ര​ങ്ങ​ളും പൊ​തു​താ​ൽ​പ​ര്യ​മു​ള്ള വി​വി​ധ വി​ഷ​യ​ങ്ങ​ളും ച​ർ​ച്ച​ചെ​യ്​​തു.

വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി അ​മീ​ർ ഫൈ​സ​ൽ ബി​ൻ ഫ​ർ​ഹാ​ൻ, സ്​​റ്റേ​റ്റ്​ മ​ന്ത്രി​യും ദേ​ശീ​യ സു​ര​ക്ഷ ഉ​പ​ദേ​ഷ്​​ടാ​വു​മാ​യ ഡോ. ​മു​സൈ​ദ് ബി​ൻ മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ൽ​ഐ​ബാ​ൻ, വാ​ണി​ജ്യ​മ​ന്ത്രി ഡോ. ​മാ​ജി​ദ് ബി​ൻ അ​ബ്​​ദു​ല്ല അ​ൽ ഖ​സ​ബി, നി​ക്ഷേ​പ​മ​ന്ത്രി എ​ൻ​ജി. ഖാ​ലി​ദ് ബി​ൻ അ​ബ്​​ദു​ൽ അ​സീ​സ് അ​ൽ​ഫാ​ലി​ഹ്, ധ​ന​മ​ന്ത്രി മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ൽ ജ​ദ്​​ആ​ൻ എ​ന്നി​വ​രും കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച​യി​ൽ പ​​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *