‘മഹാരാജ’യുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പുറത്ത്

‘മഹാരാജ’യുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പുറത്ത്

സംവിധായകൻ നിതിലൻ സ്വാമിനാഥനൊപ്പം വിജയ് സേതുപതി തന്റെ 50-ാമത്തെ ചിത്രത്തിനായി കൈകോർക്കുന്നു, അതിന് ‘മഹാരാജ’ എന്ന് പേരിട്ടു. ഇപ്പോൾ, നിർമ്മാതാക്കൾ ‘മഹാരാജ’യുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പുറത്തിറക്കി, പോസ്റ്ററിൽ വിജയ് സേതുപതി രൂക്ഷമായി കാണപ്പെടുന്നു.

വിജയ് സേതുപതിയെ കശാപ്പുകാരന് കത്തിയുമായി സലൂർ കസേരയിൽ ഇരിക്കുന്നതാണ് പോസ്റ്ററിൽ കണ്ടത്, അതേസമയം നടന്റെ ശരീരത്തിലെ രക്തക്കറയും പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിൽക്കുന്ന പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനും ചിത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ചില ഗൗരവമേറിയ കഥയെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇത് മറ്റൊരു ബഹുമുഖ വേഷമാകുമെന്ന് തോന്നുന്നു. വിജയ് സേതുപതിയും ചിത്രത്തിന്റെ അവസാന ജോലികളും പുരോഗമിക്കുകയാണ്.

വിജയ് സേതുപതിയ്‌ക്കൊപ്പം ‘മഹാരാജ’യിൽ അനുരാഗ് കശ്യപ്, മംമ്ത മോഹൻദാസ്, നട്ടി നടരാജ് എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ദിനേശ് പുരുഷോത്തമൻ ഛായാഗ്രഹണം നിർവ്വഹിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് അജനീഷ് ലോക്നാഥ് സംഗീതം പകരുന്നു. ‘കുരങ്ങു ബൊമ്മൈ’ ഫെയിം നിതിലൻ സ്വാമിനാഥൻ വിജയ് സേതുപതിയുടെ നാഴികക്കല്ലായ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നു, ‘മഹാരാജ’ ഒരു അതുല്യ ചിത്രമായിരിക്കുമെന്ന് സംവിധായകൻ നേരത്തെ ഉറപ്പുനൽകിയിരുന്നു. ‘മഹാരാജ’യുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി ചില തിരക്കുകൾ ഉണ്ടാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

ഷാരൂഖ് ഖാനെ നായകനാക്കി ഹിന്ദിയിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ‘ജവാൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ വിജയ് സേതുപതി അടുത്തിടെ ഒരു മാരകമായ വില്ലൻ വേഷം ചെയ്തു. അറ്റ്‌ലിയുടെ സംവിധാനം ബോക്‌സോഫീസിൽ കുതിച്ചുയരുകയാണ്, ഷാരൂഖ് ഖാനുമായുള്ള വിജയ് സേതുപതിയുടെ ശക്തമായ പോരാട്ടം ചിത്രത്തിന് നന്നായി പ്രവർത്തിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *