‘ലൗലി ‘യുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പുറത്തുവിട്ടു

‘ലൗലി ‘യുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പുറത്തുവിട്ടു

മാത്യു തോമസിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ‘ലൗലി ‘യുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് അനാവരണം ചെയ്തതോടെ സിനിമാപ്രേമികൾക്കിടയിൽ ആവേശം പ്രകടമാണ്. അസാധാരണമായ അഭിനയ വൈദഗ്ധ്യത്തിനും ആകർഷകമായ തിരക്കഥകളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനും പേരുകേട്ട മാത്യു തോമസ് മലയാള ചലച്ചിത്ര വ്യവസായത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച യുവ പ്രതിഭകളിൽ ഒരാളായി പ്രശസ്തി നേടിയിട്ടുണ്ട്. ‘ലൗലി’യിലൂടെ അദ്ദേഹം വീണ്ടും പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി തോന്നുന്നു.

ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് ദിലീഷ് കരുണാകരൻ ആണ് . പ്രശസ്ത സംവിധായകൻ ആഷിഖ് അബു ഛായാഗ്രാഹകനായി. വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ മനോജ് കെ ജയൻ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ‘അപ്പൻ’ ഫെയിം രാധിക, അശ്വതി മനോഹരൻ, ആഷ്‌ലി, അരുൺ, പ്രശാന്ത് മുരളി, ഗംഗാ മീര, കെപിഎസി ലീല എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ മറ്റ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

സാങ്കേതിക വിഭാഗത്തിൽ കിരൺദാസ് ആണ് എഡിറ്റർ. വിഷ്ണു വിജയ് സംഗീത വിഭാഗം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു, വരികൾ എഴുതിയിരിക്കുന്നത് വിനായക് ശശികുമാറാണ്. അവാർഡ് ജേതാവായ പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈനർ ജ്യോതിഷ് ശങ്കറും ക്രൂവിന്റെ ഭാഗമാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *