നിവിൻ പോളിയുടെ രാമചന്ദ്ര ബോസ് & കോയിലെ ഗാനരംഗങ്ങൾ;  ജനശ്രദ്ധയാകർഷിച്ച് റിച്ച രവി സിൻഹ

നിവിൻ പോളിയുടെ രാമചന്ദ്ര ബോസ് & കോയിലെ ഗാനരംഗങ്ങൾ; ജനശ്രദ്ധയാകർഷിച്ച് റിച്ച രവി സിൻഹ

കാത്തിരിപ്പുകൾക്ക് വിരാമമിട്ട് നിവിൻ പോളിയുടെ ഫാമിലി എൻ്റർടെയിനർ ‘രാമചന്ദ്രബോസ് & കോ തീയേറ്ററുകളിൽപ്രദർശനം തുടരുമ്പോൾ ശ്രദ്ധനേടുകയാണ് തെന്നിന്ത്യൻ യുവനടി റിച്ച രവി സിൻഹ. രാമചന്ദ്ര ആൻഡ് ബോസ് & കോ എന്ന ബഹുഭാഷാ ചിത്രത്തിലെ ഒരു ഗാനത്തിൽ റിച്ച ഒരു പ്രത്യേക പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നു. ഒരു കൊളളയുടെയും കൊള്ളക്കാരൻ്റെയും കഥ പറയുന്ന ചിത്രം ഹനീഫ് അദേനിയാണ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. മാജിക് ഫ്രെയിംസും പോളി ജൂനിയർ പിക്ചേഴ്‌സും ചേർന്നാണ് രാമചന്ദ്ര ബോസ്സ് & കോ നിർമ്മിക്കുന്നത്. ചിത്രം മലയാളത്തിന് പുറമേ കന്നഡ, തമിഴ് ഭാഷകളിൽ പുറത്തിറങ്ങും. ഗാനത്തിൽ നിവിൻ പോളിയ്‌ക്കൊപ്പം അവർ ജോഡിയാകുമെന്നതാണ് ഗാനത്തിന്റെ പ്രത്യേകത. ഈ ആദ്യ ജോടിയാക്കൽ തീർച്ചയായും ഗാനത്തിന്റെ USP ആയിരിക്കും.

ഇന്ത്യൻ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ പുഷ്പയിലെ സാമന്ത റൂത്ത് പ്രഭുവിന്റെ ഊ അന്താവ എന്ന ഗാനം പോലെയുള്ള ഒരു സെൻസീവ് ട്രാക്കാണ് ഗാനത്തെക്കുറിച്ചുള്ള മറ്റൊരു രസകരമായ വശം. നാല് ദിവസം കൊണ്ട് ദുബായ് മരുഭൂമിയിൽ വെച്ച് ആഡംബരമായി ചിത്രീകരിക്കുന്ന ഗാനം നിരവധി നർത്തകരെ അവതരിപ്പിക്കും.ഇതൊരു അറബി ഗാനമാണ്, അത് മനസ്സിൽ വെച്ചാണ് ക്രമീകരണം. പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ രജിത് ദേവ് ഈ ഗാനത്തിന്റെ കൊറിയോഗ്രാഫി നിർവഹിക്കുന്നു.
റിച്ച ഇപ്പോൾ ദുബായിലാണ്, ഗാനം അവിസ്മരണീയമാക്കാനുള്ള തന്റെ പരമാവധി പരിശ്രമത്തിലാണ് നടി. അതിനായി കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യുന്ന അവർ ഗാനം പുറത്തിറങ്ങുമ്പോൾ പ്രേക്ഷകരെ തന്റെ ചുവടുവയ്പ്പിലൂടെ മയപ്പെടുത്താൻ തയ്യാറാണ്. ഈ ഗാനം തെന്നിന്ത്യയിൽ തന്റെ ചുവടുവെപ്പ് അടയാളപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, റിച്ചയും ഉടൻ തന്നെ തന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *