മാർക്ക് ആന്റണിയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു

മാർക്ക് ആന്റണിയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു

നടൻ വിശാൽ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ മാർക്ക് ആന്റണിയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയാക്കിയ വിവരം ട്വിറ്ററിൽ നേരത്തെ പങ്കുവച്ചു.   ചിത്രം വിനായക ചതുർത്ഥി റിലീസ് ആയി എത്തും.  ചിത്രം സെപ്റ്റെംബർ 15ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും. സിനിമയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു.

ആദിക് രവിചന്ദ്രൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ എസ് ജെ സൂര്യ, സെൽവരാഘവൻ, ഋതു വർമ്മ എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. അഭിനയ, കിംഗ്‌സ്‌ലി, വൈ ജി മഹേന്ദ്രൻ എന്നിവരും മാർക്ക് ആന്റണിയാണ്. ജി വി പ്രകാശ് കുമാർ സംഗീതം പകർന്നിരിക്കുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രഹണം അഭിനന്ദൻ രാമാനുജം, എഡിറ്റിംഗ് വിജയ് വേലുക്കുട്ടി, സ്റ്റണ്ട് കനൽ കണ്ണൻ, പീറ്റർ ഹെയ്ൻ, രവി വർമ്മ എന്നിവർ നിർവ്വഹിക്കുന്നു.

എസ് വിനോദ് കുമാർ നിർമ്മിക്കുന്ന, ശത്രുവിന് ശേഷം വിശാലിനൊപ്പം നിർമ്മാതാവിന്റെ രണ്ടാമത്തെ പ്രോജക്റ്റ് മാർക്ക് ആന്റണി അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു. തമിഴ്, തെലുങ്ക്, മലയാളം, കന്നഡ ഭാഷകളിൽ ചിത്രം പുറത്തിറങ്ങും.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *