കുവൈത്ത് പേൾ ഡൈവിങ് ഫെസ്റ്റിവലിന് തുടക്കം

കുവൈത്ത് പേൾ ഡൈവിങ് ഫെസ്റ്റിവലിന് തുടക്കം

കുവൈത്ത് പേൾ ഡൈവിങ് ഫെസ്റ്റിവലിന് തുടക്കം.കു​വൈ​ത്ത് സീ ​സ്‌​പോ​ർ​ട്‌​സ് ക്ല​ബ് സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന ഡൈ​വി​ങ് റി​വൈ​വ​ൽ വോ​യേ​ജി​ന്റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി 60ഓ​ളം കു​വൈ​ത്തി യു​വാ​ക്ക​ളാ​ണ് ര​ണ്ട് ചെ​റു​ക​പ്പ​ലു​ക​ളി​ലാ​യി ശ​നി​യാ​ഴ്ച ക​ട​ലി​ലേ​ക്ക് യാ​ത്ര തി​രി​ച്ച​ത്.

അ​ന്ത​രി​ച്ച അ​ന്ത​രി​ച്ച അ​മീ​ർ ശൈ​ഖ് സ​ബാ​ഹ് അ​ൽ അ​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ൽ ജാ​ബി​ർ അ​സ്സ​ബാ​ഹ് സ​മ്മാ​നി​ച്ച ര​ണ്ട് ചെ​റു​ക​പ്പ​ലു​ക​ളി​ലാ​യി​രു​ന്നു യാ​ത്ര. കു​വൈ​ത്ത് സീ ​സ്പോ​ർ​ട്സ് ക്ല​ബ് സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന ഫെ​സ്റ്റി​വ​ലി​ന്റെ 32ാമ​ത് എ​ഡി​ഷ​നാ​ണി​ത്. അ​മീ​ർ ശൈ​ഖ് ന​വാ​ഫ് അ​ൽ അ​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ൽ ജാ​ബി​ർ അ​സ്സ​ബാ​ഹി​ന്റെ സ്പോ​ൺ​സ​ർ​ഷി​പ്പി​ലാ​ണ് ഫെ​സ്റ്റി​വ​​ൽ.

കോ​വി​ഡ് കാ​ര​ണം നി​ർ​ത്തി​വെ​ച്ച ഫെ​സ്റ്റി​വ​ൽ മൂ​ന്നു​വ​ർ​ഷ​ത്തെ ഇ​ട​വേ​ള​ക്കു​ശേ​ഷ​മാ​ണ് തി​രി​കെ എ​ത്തു​ന്ന​ത്.1986ലാ​ണ് കു​വൈ​ത്ത് സീ ​സ്പോ​ർ​ട്സ് ക്ല​ബ് ഈ ​വാ​ർ​ഷി​ക ഫെ​സ്റ്റി​വ​ലി​ന് തു​ട​ക്ക​മി​ട്ട​ത്. വാ​ർ​ത്ത വി​ത​ര​ണ മ​ന്ത്രാ​ല​യം പ​ങ്കെ​ടു​ത്ത​വ​ർ​ക്ക് അ​ഞ്ച് ചെ​റു​ക​പ്പ​ലു​ക​ളും ന​ൽ​കി.

ശ​നി​യാ​ഴ്ച​യി​ലെ ച​ട​ങ്ങി​ൽ സ്പോ​ർ​ട്സ് ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി ഡ​യ​റ​ക്ട​ർ ജ​ന​റ​ൽ ബ​ഷാ​ർ അ​ബ്ദു​ല്ല, സീ ​ക്ല​ബ് മേ​ധാ​വി ഫ​ഹ​ദ് അ​ൽ ഫ​ഹ​ദ് എ​ന്നി​വ​ർ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.രാ​ജ്യ​ത്തി​ന്റെ യ​ഥാ​ർ​ഥ പൈ​തൃ​ക​ത്തെ യു​വാ​ക്ക​ൾ​ക്കി​ട​യി​ൽ ഓ​ർ​മ​പ്പെ​ടു​ത്തേ​ണ്ട​ത് അ​ത്യാ​വ​ശ്യ​മാ​ണെ​ന്നും ഈ ​അ​നു​ഭ​വം പൂ​ർ​വി​ക​രെ​യും അ​വ​ർ അ​നു​ഭ​വി​ച്ച പ്ര​യാ​സ​ങ്ങ​ളെ​യും ഓ​ർ​ക്കാ​ൻ പ്രേ​രി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്നും ഇ​രു​വ​രും സൂ​ചി​പ്പി​ച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *