കനത്ത മഴ; ഒമാനിൽ വാ​ഹ​നം ഒ​ഴു​ക്കി​ൽ​പെ​ട്ട് മൂ​ന്നു​പേ​രെ കാ​ണാ​താ​യി

കനത്ത മഴ; ഒമാനിൽ വാ​ഹ​നം ഒ​ഴു​ക്കി​ൽ​പെ​ട്ട് മൂ​ന്നു​പേ​രെ കാ​ണാ​താ​യി

കനത്ത മഴയെ തുടർന്ന് ഒമാനിലെ ബു​റൈ​മി വി​ലാ​യ​ത്തി​ൽ വാ​ഹ​നം ഒ​ഴു​ക്കി​ൽ​പെ​ട്ട് മൂ​ന്നു​പേ​രെ കാ​ണാ​താ​യി. നി​റ​ഞ്ഞു​ക​വി​ഞ്ഞ വാ​ദി മു​റി​ച്ചു​ക​ട​ക്കു​മ്പോ​ഴാ​ണ്​ അ​പ​ക​ട​മെ​ന്നാ​ണ്​ വി​വ​രം. വാ​ഹ​ന​ത്തി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന നാ​ലു​പേ​രെ നാ​ട്ടു​കാ​ർ ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടു​ത്തി. മൂ​ന്നു​പേ​ർ​ക്ക്​ വേ​ണ്ടി​യു​ള്ള തി​ര​ച്ചി​ൽ തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്.

ബു​റൈ​മി ഗ​വ​ർ​ണ​റേ​റ്റി​ലെ സി​വി​ൽ ഡി​ഫ​ൻ​സ്​ ആ​ൻ​ഡ്​ ആം​ബു​ല​ൻ​സ്​ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലാ​ണ്​ ര​ക്ഷാ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നം പു​രോ​ഗ​മി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന്​ ട്വീ​റ്റി​ലൂ​ടെ അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

അതേസമയം ഹൈ​മ-​തും​റൈ​ത്ത്​ ഹൈ​വേ​യി​ൽ വെ​ളി​ച്ച​ക്കു​റ​വു​ണ്ടാ​കാ​നു​ള്ള സാ​ധ്യ​ത​യു​ള്ള​തി​നാ​ൽ യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ ജാ​ഗ്ര​ത പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന്​ റോ​യ​ൽ ഒ​മാ​ൻ പൊ​ലീ​സ്​ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ്​ ന​ൽ​കി. അ​സ്ഥി​ര കാ​ലാ​വ​സ്ഥ നി​ല​വി​ലു​ള്ള​തി​നാ​ൽ രാ​ജ്യ​ത്തെ വി​വി​ധ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ ജാ​ഗ്ര​ത പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന്​ നി​ർ​ദേ​ശ​മു​ണ്ട്.

ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ വി​വി​ധ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ ശ​ക്​​ത​മാ​യ മ​ഴ പെ​യ്ത​തോ​ടെ വാ​ദി​ക​ൾ നി​റ​ഞ്ഞു​ക​വി​ഞ്ഞി​രു​ന്നു. ചി​ല സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ റോ​ഡു​ക​ളും വെ​ള്ള​ത്തി​ൽ മു​ങ്ങി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *