‘ആട്ടം’  സിനിമയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

‘ആട്ടം’ സിനിമയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

നവാഗതനായ ആനന്ദ് ഏകർഷി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ആകർഷകമായ ചേംബർ ഡ്രാമ ചിത്രമാണ് ‘ആട്ടം’ . സിനിമയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി. പ്രേക്ഷകർക്ക് മന്ദഗതിയിലുള്ള സസ്പെൻസ് അനുഭവം വാഗ്ദ്ധാനം ചെയ്യുന്ന, പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യപ്പെടാത്തതും വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞതുമായ ചേംബർ നാടക വിഭാഗത്തെ സിനിമ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുന്നു.

സരിൻ ഷിഹാബ്, വിനയ് ഫോർട്ട്, കലാഭവൻ ഷാജോൺ, നന്ദൻ ഉണ്ണി എന്നിവരും 9 പുതിയ കലാകാരന്മാരും ഉൾപ്പെടുന്ന അസാധാരണമായ അഭിനേതാക്കളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ‘ആട്ടം’ ശക്തവും അവിസ്മരണീയവുമായ പ്രകടനങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഡോ. അജിത് ജോയ് നിർമ്മിച്ച ഈ ചിത്രത്തിന് അനുരുദ്ധ് അനീഷിന്റെ വിദഗ്ദ്ധ ഛായാഗ്രഹണവും മഹേഷ് ഭുവനാനന്ദിന്റെ തടസ്സമില്ലാത്ത എഡിറ്റിംഗും ഉണ്ട്.

രംഗനാഥ് രവിയുടെ ശബ്‌ദ രൂപകൽപ്പനയും ബേസിൽ സി ജെയുടെ സംഗീത സ്‌കോറും ഒരു ആഴത്തിലുള്ള അന്തരീക്ഷം സൃഷ്ടിക്കുന്നു. ശ്രീക് വാരിയർ കളർ ഗ്രേഡിംഗ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനാൽ ജിക്കു എം ജോഷിയും വിപിൻ നായരും കുറ്റമറ്റ ശബ്ദ മിശ്രണം ഉറപ്പാക്കുന്നു. ബിച്ചു അസോസിയേറ്റ് ഡയറക്ടറായും, രാഹുൽ എം സത്യൻ സ്റ്റിൽ ഫോട്ടോഗ്രാഫറായും, അനൂപ് രാജ് എം ഫിനാൻസ് കൺട്രോളറുടെ റോൾ കാര്യക്ഷമമായും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *