സൂ​ഖ് വാ​ഖി​ഫ് ഈ​ത്ത​പ്പ​ഴ മേ​ള​; സ​ന്ദ​ർ​ശ​കരുടെ  എ​ണ്ണ​ത്തിൽ  റെ​ക്കോ​ഡ് വർധനവ്

സൂ​ഖ് വാ​ഖി​ഫ് ഈ​ത്ത​പ്പ​ഴ മേ​ള​; സ​ന്ദ​ർ​ശ​കരുടെ എ​ണ്ണ​ത്തിൽ റെ​ക്കോ​ഡ് വർധനവ്

സൂ​ഖ് വാ​ഖി​ഫ് ഈ​ത്ത​പ്പ​ഴ മേ​ള​യി​ലെ വി​ൽ​പ​ന ക​ണ​ക്കു​ക​ൾ റെ​ക്കോ​ഡ് കു​റി​ച്ചു. പ​ത്തു  ദി​വ​സം നീ​ണ്ടു​നി​ന്ന മേ​ള​യി​ൽ 219 ട​ൺ ഈ​ത്ത​പ്പ​ഴ​ങ്ങ​ളാ​ണ് വി​റ്റ​ഴി​ഞ്ഞ​ത്. ഒ​പ്പം സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക എ​ണ്ണ​ത്തി​ലും ഇ​ത്ത​വ​ണ റെ​ക്കോ​ഡ് പി​റ​ന്നു.

ജൂ​ലൈ 25ന് ​തു​ട​ങ്ങി ആ​ഗ​സ്റ്റ് അ​ഞ്ചി​ന് സ​മാ​പി​ച്ച മേ​ള​യി​ലേ​ക്ക് അ​ര​ല​ക്ഷ​ത്തോ​ളം പേ​രാ​ണ് ഒ​ഴു​കി​യെ​ത്തി​യ​ത്. സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളും മ​ല​യാ​ളി​ക​ൾ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള താ​മ​സ​ക്കാ​രും സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​രു​മെ​ല്ലാം ഒ​രു​പോ​ലെ എ​ത്തി​യെ​ന്ന് ക​ണ​ക്കു​ക​ൾ സൂ​ചി​പ്പി​ക്കു​ന്നു.

ഈ​ത്ത​പ്പ​ഴ സീ​സ​ണി​ന്റെ തു​ട​ക്ക​മെ​ന്ന നി​ല​യി​ലാ​ണ് ഗ​ൾ​ഫ് മേ​ഖ​ല​യി​ലെ​ത​ന്നെ ശ്ര​ദ്ധേ​യ​മാ​യ സൂ​ഖ് വാ​ഖി​ഫ് ഫെ​സ്റ്റി​ന് കൊ​ടി​യേ​റു​ന്ന​ത്. ഖ​ത്ത​റി​ലെ 103 പ്രാ​ദേ​ശി​ക ഫാ​മു​ക​ളി​ൽ കൃ​ഷി​ചെ​യ്ത മു​ന്തി​യ ഇ​നം ഈ​ത്ത​പ്പ​ഴ​ങ്ങ​ളാ​ണ് നേ​രി​ട്ട് ഉ​പ​ഭോ​ക്താ​ക്ക​ളി​ൽ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​യി മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തി​ന്റെ കൃ​ഷി വ​കു​പ്പി​ന് കീ​ഴി​ൽ ഫെ​സ്റ്റ് ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *