യു.​എ.​ഇ​യി​ൽ ഇ​ന്ധ​ന​വി​ല  വർധിച്ചു

യു.​എ.​ഇ​യി​ൽ ഇ​ന്ധ​ന​വി​ല വർധിച്ചു

യു.​എ.​ഇ​യി​ൽ ഇ​ന്ധ​ന​വി​ല വർധിച്ചു.പെ​ട്രോ​ൾ ലി​റ്റ​റി​ന്​ 14 ഫി​ൽ​സും ഡീ​സ​ൽ ലി​റ്റ​റി​ന്​ 19 ഫി​ൽ​സ്​ വ​രെ​യും വ​ർ​ധി​ച്ചു. ജൂ​ലൈ​യി​ൽ മൂ​ന്ന്​ ദി​ർ​ഹ​മാ​യി​രു​ന്ന സൂ​പ്പ​ർ പെ​​ട്രോ​ൾ ലി​റ്റ​റി​ന്​ 3.14 ദി​ർ​ഹ​മാ​യാ​ണ്​ കൂ​ടി​യ​ത്. സ്​​പെ​ഷ​ൽ പെ​ട്രോ​ളി​ന്​ 3.02 ദി​ർ​ഹ​മാ​ണ്​ പു​തു​ക്കി​യ വി​ല.

ജൂ​ലൈ​യി​ൽ ഇ​ത്​ 2.89 ദി​ർ​ഹ​മാ​യി​രു​ന്നു. 2.89 ദി​ർ​ഹ​മാ​യി​രു​ന്ന ഇ ​പ്ല​സ്​ പെ​ട്രോ​ളി​ന്​ 2.95 ദി​ർ​ഹ​മാ​ണ്​ പു​തു​ക്കി​യ വി​ല. ഡീ​സ​ൽ ലി​റ്റ​റി​ന്​ 2.95 ദി​ർ​ഹ​മാ​യി വ​ർ​ധി​ച്ചു. ജൂ​ലൈ​യി​ൽ 2.76 ദി​ർ​ഹ​മാ​യി​രു​ന്നു വി​ല. രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര വി​പ​ണി​യി​ലെ ഇ​ന്ധ​ന വി​ല​യെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​മാ​ക്കി​യാ​ണ്​ രാ​ജ്യ​ത്ത്​ പ്ര​തി​മാ​സം ഇ​ന്ധ​ന​വി​ല പു​ന​ർ​നി​ശ്ച​യി​ക്കു​ന്ന​ത്. പു​തു​ക്കി​യ വി​ല ഇ​ന്നു​ മു​ത​ൽ പ്രാ​ബ​ല്യ​ത്തി​ൽ വ​രും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *